จะแสดงกระทู้ที่ตอบล่างสุดยังไงอะครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Rx7, 29 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rx7

Rx7 New Member Member

1,135
    0
    0
    จะแสดงกระทู้ที่ตอบล่างสุดยังไงอะครับ แบบบอร์ดเก่าอะครับ หาปุ่มไม่เจอ..:confused:

2. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0

ลงกด Quote ดูอ่ะคับ ใช่อันนี้หรือเปล่า อ่ะ

3. Rx7

Rx7 New Member Member

1,135
    0
    0
    ไม่ช่ายครับ ผมหมายความว่าเวลาเราตอบกระทู้แล้วจะเช็คว่ามีกระทู้ใดบ้าง ที่มาตอบกระทู้ที่เราตอบไป.. (ในบอร์ดเก่ายังสามารถเช็คได้อะคับ อยู่แถวๆตรงชื่อ Username ข้อความว่า "แสดงกระทู้ที่ตอบกลับหัวข้อของคุณ")

4. tum@sd-buffet

tum@sd-buffet New Member Member

40
    0
    0
    ไม่แน่จายอ่า

5. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ยังหาไม่เจอเหมือนกันเลยคับ........รบกวนผู้รู้หน่อยนะคับ....

6. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    อยากรู้เหมือนกันอ่ะ

7. VIP_WALD

VIP_WALD New Member Member

13
    2
    0
  8. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    รบกวนคุณเก่งช่วยตอบหน่อยคับว่าทำได้หรือไม่ได้นะคับ

9. PUBLIC

PUBLIC New Member Member

19
    1
    3
    ในบอร์ดใหม่นี้ไม่มีครับ แบบเดิมที่จะโชว์ทุกกระทู้ที่เราตอบไป เวลามีคนมาตอบเพิ่มน่ะ

แต่.. จะมีเป็นการกด "ติดตามอ่านหัวข้อนี้" แทน คือถ้าหัวข้อไหนเราสนใจอยากจะทราบเวลามีคนมาตอบเพิ่ม เราจะต้องกดติดตามหัวข้อเองครับ โดยเข้าไปที่ คำสั่งเพิ่มเติม แล้วเลือก ติดตามอ่านหัวข้อนี้

เวลาเราจะเช็คว่าหัวข้อที่เราสนใจมีคนอื่นมาตอบเพิ่มหรือไม่ ก็เข้าไปที่ " แผงควบคุมส่วนตัว " แล้วดูตรง " หัวข้อที่ติดตามอ่านใหม่ " ถ้าหัวข้อที่เราสนใจมีคนมาตอบ ก็จะขึ้นมาโชว์เป็น ตัวหนังหนาให้เห็นน่ะครับ
    :)

10. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ขอบคุณครับ

11. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ผมหามานานมากแล้วเหมือนกาน อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้