รบกวนขอรูปEvoสีเหลืองหน่อยคาบ จะทำสีใหม่คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย bandro, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bandro

bandro New Member Member

38
    0
    0
    ใครมีรูป Evo1-3 สีเหลืองบางคับ เหลืองแบบไหนก็ใด้คับ
    เหลืองแบบสวยสวยหลายหลายรูปหน่อยก็ดีคับ
    จะเอาเป็นแนวทางในการทำสีเหลืองอ่ะคับ ตัดสินใจไม่ถูก
    ว่าจะเอาเหลืองแบบไหนช่วยลงเยอะเยอะหน่อยนะคับ
    เพื่อเป็นแนวทางสำหรับหลายหลายคนที่คิดจะทำสีเหลือง
    ขอบคุณมากมาก:eek:เลยนะครับ:eek:

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
  3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เพิ่มเติม

4. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เอารูปผมไปดูดิ แต่มันเป็น Taxi นะ เหลืองดำ อิอิ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รถกลด โหดดี ผมยังชอบเลย
    หาหาง GT ใส่ซักหน่อย คงหล่อน่าดู

6. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    อย่างเนี่ยอ่ะหรอ หางขอ RE Rx7 แท้ด้วยอ่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้