ไมบอร์ทมันเงียบจังครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pom-wish, 15 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ช่วงนี้บอร์ทมันเงียบมากเลยครับเซ็งๆๆๆไงก็ไม่รู้ครับ

2. วันก่อนเจอคุณ นุ (N-U-N-A) ที่อู่พี่หนุ่มครับ

เอารถมาลง Turbo Holset HX-40 กล่อง F-con Vpro คลัทช์ OS 2 แผ่น
    และอื่นๆ อีกเพียบเลย

เจอตัวเป็นๆ ลองสอบถามดูนะครับ อิอิอิ

3. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    ผิดแล้วครับ T51 KAI ตะหาก max boost 2.5 bar ฮิๆ

บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
  4. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    เจดดโด้แรงจัดดดดดดดด

5. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    พี่นุเราจะแรงไปไหนหว่า ตัวแรงมาอีกคันแล้วอ่าส์

6. อ้าว T51 เหรอครับ นึกว่า HX40 ซะอีก

พี่หนุ่ม สติ๊กเกอร์อู่พี่ยังเหลืออยู่ป่าวครับ อยากได้มาติดที่รถ :rolleyes:

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    อยากแรงแต่กัวใจตัวเอง เอาไว้ก่อนดีกว่า รอให้ช่วงล่างพร้อมก่อนดีกว่า แล้วเครื่องค่อยว่ากันใหม่ ^ ^

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    โอ้วววส์ แรงๆๆๆๆๆๆ

9. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ยังอยู่ครับ

แต่ไม่ได้โพส ครับ

10. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    เข้าทุกวัน ครับ ก็เงียบ จิงๆ

11. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ขอบคุณมากครับเห็นมากันเยอะๆๆรู้สึกดีครับ

12. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    เห็นพี่นุบอกไม่ได้ทำอะไรมากนิครับ แค่เปลี่ยน Inter อย่างเดียว

13. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    เมื่อไรจะนัดกันอีกครับผมว่าเดือนละครั้งกำลังดีนะ club ของพวกเราจะได้สนิทกันมากขึ้น ผมก็เข้ามาดูในบอร์ททุกวันเหมือนกันก็รู้สึกเงียบๆนะ

14. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    เข้าดูทุกวันเหมือนกันครับ :)

15. Chew_Chew

471
    1
    0
    เหมือนกันเลยเข้ามาดูทุกวันแต่ไม่รู้จะจุดประเด็นอะไรดี ???

16. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ยังอยู่เรื่อยๆนะคะวนเวียนไปมาเรื่อยๆ แต่ช่วงนี้ยุ่งหลายๆเรื่อง จะสอบดีเจ ใกล้ Final แล้ว งานอัดมากๆๆๆ T"T แต่เด๋วกลางเดือนหน้าก้ปิดซัมเมอร์แล้ว จะได้จัดมิตติ้งใหญ่ๆซ๊ากกกที ^^ ไม่หายไปไหนค่ะ รัก MR2 เหมือนเดิม ^^

17. Chew_Chew

471
    1
    0
    เรียนดีเจมีสอบกะเค้าด้วยหรอ งงเลยไม่เคยได้ยินแฮะ เหอๆ

ความรู้ใหม่นะเนี้ย

18. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    สอบเลื่อนขั้นค่ะ ทดสอบดูว่าเรียนแล้วเปนไง สอบไม่ผ่านก้เรียนขั้นต่อไปไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ และรุ่นพี่เอ๋เค้าฝากเอ๋ไว้ด้วย เลยกดดันๆๆๆ -*- นิดหน่อย เลยต้องซ้อมทุกอาทิด ไม่รวมซ้อม 2 ชม.หลังเลิกเรียนทุกครั้ง เง่อออ สู้ๆ :cool:

19. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สู้เค้าครับน้องเอ๋ การเป็นดีเจเปิดแผ่น เคยเป็นความฝันอย่างนึงของผมเหมือนกันในสมัยยังวัยเยาว์ อิอิอิ

20. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    เข้าดูบ่อยๆเหมือนกันค๊าบบบ :D ช่วงนี้ไม่ได้ขับ MR คง 2-3 เดือนอ่ะคับ เข้าไป วายบอดี้แล้วค๊าบบบ:D

21. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ยินดีด้วยค่ะ จะหล่ออีกคันและ ^^

22. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ฮ่าๆๆๆ ตอนนั้นกะจะเปิดเพลงแนวไหนหรอคะ? ของเอ๋กะเปิด progressive trance แหละ ^^

23. pookpui

1,304
    6
    38
    พวกแนวไหน ไม่ทราบเหมือนกานอะครับ แต่ตอนนั้นอารมณ์อย่างเป็นเหมือน Joseph Han ของวง Linkin Park อ่า อิอิอิ:D

24. Chew_Chew

471
    1
    0
    อยากเปิดสุนทราภรณ์ จังหวะ HIPHOP ^ ^ น่าจังมันดีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้