เรื่องมีทติ้งครั้งหน้าคร้าบๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    รอบหน้าเราจะถ่ายลงหนังสืออะคร้าบ

ไม่ทราบว่าในคลับสนใจกันรึเปล่า

เพราะ คุณที กับพี่บอยอะ พอจะมีเส้นสายอยู่

อยากจะลงหนังสือกัน

สนใจกันม้ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    กระพ้มเบั้ยวมาสองหนติดกัน
    ดังนั้น
    ครั้งหน้าขอให้คำตอบใกล้ ๆ แว้วกันนะงับ

เสื้อถูกใจมากมายงับพี่อาม
    งุงิ ๆๆ

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไปไหนไปกันครับพี่อาร์ม ว่าแต่จะไปถ่ายรูปกานแถวไหนเอ่ย กรุงเทพ หรือ ทะเล ดี อิอิอิ

4. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
  5. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ปายยยด้วยยย ไปทะเลก็ดีนะ หาวิวสวยถ่ายกัน

ปล. ถูกจ้ายย ถูกใจ เสื้อสวยครับ

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ลงหนังสืออะไรหรอคะ อยากทราบแหละ...

ไปทะเล อยากปาย ไม่ได้ปายนานแย้ววว อยากพักผ่อน >x<

7. Chew_Chew

471
    1
    0
    อยากลงหนังสือ เธอกะฉัน อ่ะ

8. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    หนังสือไรครับคุณอาร์ม ไม่เอาอาชญากรรมน่ะกลัวครับอิอิ

9. jasma_arm

277
    1
    0
    ที่คุยๆๆกันก้อมี XO กับ GTR ครับ

10. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    555+ XO เพิ่งลงไป ไปลงอีกรอบ สงสัยคนคงบ่น ลงแล้วลงอีกทำไมเนี่ยยยย!!! :embarassed:

11. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ลงแล้วลงอีกไม่เปงไรหรอกครับ เราสวยซะอย่าง ไม่ต้องไปกัว อิอิอิ

ปล. อยากลงนิตยสาร ZOO อ่า เอาแบบว่า ถ่ายรูปคู่กับนางแบบในคอลัมน์ X-ray เลยนะ อิอิอิ:D:D

12. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ไม่ชอบคอลั่มเน้นสัดส่วน เรา represent รถม่ายช่ายคน อยากให้คนมองรถก่อนมองเรา ^^ ไม่ใช่มองตรงสัดส่วนก่อนแล้วค่อยมองรถ ^^

และมากก่านั้น ไม่มีสัดส่วนให้เน้นนน ด้วย

ปอลอว. ถ้าลงอย่างใน Zoo คุนพ่อคุนแม่ไม่ให้ลงเด็ดขาดเลยค่ะ น่าเกียดเกินอ่ะ ไม่ไหว!

13. ทะเล จะเอาฝั่งหัวหิน หรือเอาฝั่งพัทยา/ระยอง อ่ะครับ

ถ้าฝั่งระยอง แอมมีคอนโดอยู่ แต่ถ้าไปกันเยอะน่าจะลำบาก ไม่รู้ว่าคอนโดแอมใหญ่ขนาดไหนด้วย

ส่วนหัวหิน แฟนเก่าผมมีรีสอร์ทอยู่ น่าจะได้ราคาพิเศษครับ

ใครมีไอเดีย ลองช่วยๆ กันเสนอนะครับ

14. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    แฟนเก่าพี่ยอดมีรีสอร์ทน่าสนนะ

แต่แฟนปัจจุบันพี่ยอดไม่ว่าหรอคร้าบบบบบบบบอิอิล้อเล่น

ไปไหนไปกัน

15. แฟนใหม่ไม่เอาไปครับ เดี๋ยวไปหาเอาแถวๆ หัวหิน สาวสวยเยอะ ก็รถเรามันนั่งได้แค่ 2 คน นี่หน่า :D

16. pookpui

1,304
    6
    38
    มันไม่มีทางเป็นไปได้อยู่แล้วครับ ผมพูดเล่นๆอ่า และผมหมายถึงเอาตัวผมถ่ายคู่กับนางแบบด้วย พูดเล่นๆอ่าครับ อยากให้บอร์ดมีสีสัน ไม่ได้กล่าวพาดพิงถึงน้องเอ๋เลยครับ ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ทำให้เข้าใจผิด ซวยเลย โดนน้องเอ๋ด่าแระ ฮือๆๆๆ:cry::cry:

แก้ไขล่าสุด: 28 พฤษภาคม 2009
  17. pookpui

1,304
    6
    38
    ถ้าผมจะเสนอบางแสน จะเป็นไรหรือเป่าครับ เพราะผมว่ามันไปง่ายดี มีที่จอดรถริมทะเลยาวด้วย แต่ถ้าจะจอดเรียงติดกัน ไม่แน่ใจว่าต้องขออนุญาติทางเทศบาลเค้าก่อนหรือเป่าอ่า อีกอย่างสำหรับคนที่ไม่คิดค้างคืน น่าจะเดินทางไปกลับได้แบบไม่เหนื่อยมากอ่าครับ แต่ไปทะเลช่วงนี้กัวอย่างเดียว คือฝนตก เพราะช่วงนี้หน้าฝนด้วย ตกมันทั้งประเทศ ตกเกือบทุกวัน ตกทียังกะพายุ เหอๆๆ

18. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ฮ่าๆๆ ลงหนังสือ เธอกับฉัน มีแต่ฉันไม่มีเทอ เฮ้อออออออออ เซงงง!!!

พี่ปุกปุย ไม่ได้ว่าพี่นะคะ เปล่าๆๆ แต่ไม่อยากให้เข้าใจผิด เพราะบางคนเค้าคิดแบบนั้นจิงๆ ทุกครั้งเลยที่หนังสือโทรมาถามอยากให้ไปลงหนังสือ เอ๋ต้องถามก่อนเลย คอลั่มอะไรคะพี่ ไม่ใช่คอลั่มเน้นสัดส่วนนะ คอลั่มนั้นไม่เอา เราโชว์ความเจ๋งความสามารถเรา มิได้โชว์อย่างอื่น ^^

เออ ช่วงนี้ฝนตก...ด้วยไปทะเลเด๋วพายุเข้าอีก MR2 คลานเปนเต่าเลยถ้าฝนตก อิอิ

19. pookpui

1,304
    6
    38
    อาฮะ ขอบคุณครับน้องเอ๋ พอดีผมแก่แระ ชอบคิดมาก 55555 เรียกผมว่าปุกปุยด้วย 555555 เขินเลย เวลาเพื่อนผมเห็นชื่อนี้ มันขอร้องให้เปลี่ยนประจำ พวกมันรับไม่ได้กับความจิง อิอิอิ เรียกผมว่าโจ้ก็ได้ครับ มิตติ้งล่าสุด เราได้มีพูดคุยกันแระ เร็วๆนี้คงได้ใช้บริการความช่วยเหลือจากน้องเอ๋เรื่อง Blow off Valve แน่นอน เก็บตังเกือบครบแระ อิอิ

ไปๆ มาๆ ผมพากระทู้พี่อาร์มออกทะเลซะแระ 5555 ยังไงก็รอมติจากเพื่อนๆแล้วกาน หลายไอเดีย หลายวิธีสร้างสรรค์ อิอิอิ

แก้ไขล่าสุด: 28 พฤษภาคม 2009
  20. Chew_Chew

471
    1
    0
    อย่างโจ้แก่ ผมก็แก่ตามไปด้วยดิเนี้ย (อายุเท่าผมเลย :cry::cry::cry:)

21. jasma_arm

277
    1
    0
    อันนี้แปลนระยะยาวก้อคุยๆๆหาที่สรุปกันไปคับ

ไม่ต้องกลัวออกทะเล

เอิ๊กๆๆๆๆ

22. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    อายุเอ๋ก้ไล่ๆพี่เลยเน้อออ 23 กะ 25 ไม่ต่างกันมากเลย ฮ่าๆ :D

23. โห..........แล้วพวกทะลุ เลข 3 อย่างผมนี่ไม่ชราภาพเลยเหรอครับ

แต่ไม่เป็นไร ผมยังมีพี่หนุ่ม กะ พี่กัล ค้ำหัวอยู่ 555

24. Chew_Chew

471
    1
    0
    มานั่งย้อนวันเวลา ก็มารู้สึกตัวอีกทีว่า เราจบ ม.6 มา 8 ปีแล้วหรอเนี้ย รู้สึกแก่ทันตาเห็นกันเลยทีเดียว T T

25. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    สวัสดีครับ ... เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคน

ขอแนะนำนะครับ ถ้าจะถ่ายลงหนังสือกัน ควรจะเป็นในกรุงเทพ เพราะสะดวก
    ต่อการเดินทางของทุกๆฝ่าย ทั้งทีมงานหนังสือและรวมไปถึงสมาชิกในคลับ
    ส่วนจะลงหนังสือเล่มไหนนั้นก็ลองโหวตกันดูนะครับ อาจจะเป็น
    xo autosport , automobil , car performance , FMM หรือว่า
    จะลงหนังสือออนไลน์ก็ได้นะครับ www.mo-emag.com
    อีกอย่างครับทางที่ดีน่าจะเป็นวันเสาร์หรือวันอาทิตย์จะได้ว่างกันทุกคน
    ช่วงเวลาก็คงเป็นบ่ายๆ จะได้มีเวลาถ่ายกันแบบครบๆทุกคัน
    รวมไปถึงรูปรวมสวยๆด้วยครับ หลังจากนั้นจะกินข้าวจะไปไหนก็ค่อยว่ากัน

ลองปรึกษาออกความคิดเห็นกันดูนะครับ
    ส่วนตัวผมไม่ว่างช่วง วันที่ 11 JUNE - 4 JULY พอดีเดินทางไปต่างประเทศครับ

ที ... 086-3535055 ;)

26. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไปไหนก้อไปครับ ทะเลไหนก้อได้

ช่วงนี้แมนครับ 555+

27. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    นับถือน้องยอดวะที่กล้าพูดแบบนี้แต่ก็เห็นด้วยนะควรไปหาเอา ดาบหน้าแล้วกลับมาตายร้งทีหลัง แต่ตอนนี้รถพี่ยังไม่เสร็จใกล้แล้วเหลืออีกนิดหน่อย พื่ขอโหวดที่หัวหินนะ วิวดีอาหารอร่อยและที่สำคัญถนนดีด้วย ปล ถึงพี่จะแก่กว่าแต่ใจยังเด็กนะน้อง 5555

28. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    หัวหินก็ดีนะคับ ขาไปแวะไปวิ่งเล่น ที่สนามแก่งกระจานกัน สวยดี

ส่วนเรื่องอายุ เมื่อก่อนเลย ถ้าสมาชิกคนไหนอายุขึ้นเลข 3 จะมีสรรพนาม นำหน้าว่า ป๋า คับ

อย่างเช่นสมาชิกเก่าๆ ป๋าโด่ง ป๋าวิน

29. jasma_arm

277
    1
    0

อย่างงี้ก้อต้องเรียก ป๋าจิม แล้วอะเดะ เอิ๊กๆๆๆ

30. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ป๋าาาาาา...

มีใครมั่งเอ่ยยยย อายุนำเลข 3 แล้วมั่ง อิอิ ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้