พี่ช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย 251781, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 251781

251781 New Member Member

34
    0
    0
    อยากจะถามว่า ตอนนี้ราคาเครื่อง J ไปถึงเท่าไรแล้วครับ ถ้าวางลง E36 + ทำช่วงล่างแบบที่เอามาใส่แล้วลงตัวพอดีเลย กับเกียร์อีกเท่าไรครับ(เกียร์ m/t) เอาแบบว่าทำแล้วซัดได้แบบไม่กลัวพังเลยราคาประมานเท่าไรครับ อ้อ แล้ว 1jz-gte กับ 2jz-gte ต่างกันเยอะมั้ยแล้วราคาเท่าไร ขอคำตอบจากพี่ๆที่ใช้กันอยู่หน่อย นะครับ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆๆครับๆ (แล้วส่วนมากพี่ไปทำร้านไหนกันครับ)

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เด๋วรอคนวางเจมาตอบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้