ประกาศจัดมิตติ้ง รอบ2ครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อาลูโตะ, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ผมจะขอกล่าวเรื่องที่จะกล่าวในการมิตติ้งในครั้งนี้ครับจะขอปรึกษาหารือเกี่ยวกับเรื่องต่างๆดังนี้
    1.อยากพบปะและแนะนำชื่อ หน้าตาและใช้รถรุ่นใด
    2.ประชาสัมพันธ์เรื่องสติ๊กเกอร์
    3.เสื้อสมาชิกคลับซิกม่า(ขอความร่วมมือในการออกแบบ)
    ในวันนัดหมายดังกล่าว หากท่านใดที่สามารถนำรถของท่านมาได้จะเป็นการดีมาก แต่หากมาไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอให้ได้รู้จักหน้าตาของสมาชิกแต่ละท่านครับ

วันมิตติ้งคือวันที่ 23 พ.ค. 52 นี้นะครับ นัดรวมตัวกันที่โลตัสเรียบทางด่วนรามอินทราครับ เวลาก่อนหกโมงเย็น อยากให้ถึงถึงกันก่อนนะครับแล้วค่อยว่ากันอีกทีนะครับ

ได้นะครับ 086-320-6464 086-417-0414 ในครั้งนี้ไม่สงวนสิทธิ์คนนอกที่จะมาร่วมงานด้วยนะครับ อย่าลืมนะครับ ขอความกรุณาเอากล้องถ่ายรูปมาด้วยนะครับ
    การเตรียมค่าใช้จ่ายอย่างคร่าวที่จะใช้ในการพบปะสังสรรค์และร่วมรับประทานอาหารนะครับ ขอสำรองท่านละ 400 บาทครับ หากขาดเหลือจะขอเฉลี่ยเป็นรายคนไปครับ สำหรับเวลาในการนัดหมาย ขอก่อน 18.00 (หกโมงเย็น)ในวันดังกล่าวให้ถึงสถานที่ก่อนเวลานะครับ เผื่อท่านที่ต้องกลับบ้านเร็วก่อนเวลาครับ หากผิดพลาดประการใด ก็แนะนำกันได้ครับ ยินดีน้อมรับและนำไปปรับปรุงครับ
    หนึ่ง(อาลูโตะ) A121 สีดำ SR20DET โซนปทุมธานีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2009
  2. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    มารายงานตัวคนแรกครับ
    ดิ๊ล A121 ไฟเหลี่ยมสี่ตา สีขาว ปี80
    ไม่พลาด ๆ ไปแน่ ๆ

3. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    จัดไปตามนั้นครับ แต่ร้านที่ลงรายชื่อไว้นั้นมันไกลไปนะครับ เผื่อสมาชิกบางท่านไม่สะดวกขอร้านใกล้เข้ามาอีกนิดได้ไหมครับ

4. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    รอพี่หนึ่งมาแสดงความเห็นอีกทีล่ะกัน

5. Diamond X

274
    5
    0
    พี่หนึ่งมีบางคนบอกมานไกลง่า ไปไม่สะดวกอ่ะ ผมขอเสนอเป็นที่จอดรถโลตัสเลียบทางด่วนดีไหมครับพี่ รอความเห็น ๆ

6. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    มาแว้ววคับบ จะได้มีตติ้งแล้วหรือนี่

โลตัสเลียบก้อดีนะครับ ข้อดีของมันคือ สะดวกทุกทิศทางครับ ไม่ว่าจะเปนคนที่มาจากฝั่งบางนา ศรีนคริน ฝั่งธน พระราม3-5-7 ก้อสามารถขึ้นด่วนพอลงก้อถึงเรย คนที่มาจากรังสิตก้อวิภายิงตรงมาครับ ความคิดส่วนตัวผมว่ามันสะดวกดีครับสำหรับทุกคนมันใจกลางดีครับ หรือไม่ปตท.วิภาก้อน่าจะโอเคเพราะว่าใกล้ทางด่วนครับ เปนแค่ข้อเสนอนะครับ ยังไงก้อขอฝากไว้พิจารนาเปนอีก1ตัวเลือกก้อแล้วกันนะครับผม

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:10:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:09:48 ----------

มาแว้ววคับบ จะได้มีตติ้งแล้วหรือนี่

โลตัสเลียบก้อดีนะครับ ข้อดีของมันคือ สะดวกทุกทิศทางครับ ไม่ว่าจะเปนคนที่มาจากฝั่งบางนา ศรีนคริน ฝั่งธน พระราม3-5-7 ก้อสามารถขึ้นด่วนพอลงก้อถึงเรย คนที่มาจากรังสิตก้อวิภายิงตรงมาครับ ความคิดส่วนตัวผมว่ามันสะดวกดีครับสำหรับทุกคนมันใจกลางดีครับ หรือไม่ปตท.วิภาก้อน่าจะโอเคเพราะว่าใกล้ทางด่วนครับ เปนแค่ข้อเสนอนะครับ ยังไงก้อขอฝากไว้พิจารนาเปนอีก1ตัวเลือกก้อแล้วกันนะครับผม

7. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ก็โอนะครับ ยังไงก็ได้งั้นฝากเรื่องร้านอาหารด้วยครับ ต้องการแบบนั่งกินครับ อยากให้สมาชิกทุกท่านได้พบปะและสังสรรค์กันครับ รอมติอย่างเดียวว่ากันไปครับผมเองไม่มีปัญหาแต่อย่างใดว่าไงก็ว่าตามกันขอมติด้วยครับ ขอสรุปเป็นชื่อร้านเลยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Diamond X ถูกใจสิ่งนี้
  8. Diamond X

274
    5
    0
    ผมขอเสนอว่า นัดเจอกันที่โลตัสเลียบทางด่วน หลังจากนั้นค่อยขับกันไปหาไรกิน
    พี่ ๆ มีความเห็นกันว่าไงบ้างครับ

อาลูโตะ ถูกใจสิ่งนี้
  9. อาลูโตะ

304
    7
    18
    เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ

10. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ขอมติด้วยนะครับ เพราะว่าข้างบนผมได้แก้ไขแล้ว

11. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ขอคะแนนผมด้วยครับ ใครหนอจะเมตตามาให้คะแนนผมบ้าง

12. Diamond X

274
    5
    0
    ดันไปครับ มาลงชื่อกันก้อดีน่ะครับ เจอกัลก่อน 6 โมงกอ้ดีน่ะครับ

13. MinGkaJ

89
    1
    0
    รับแซ่บบบครับ

14. arm_motec

96
    1
    0
    เอาเป็นเสาร์ที่ 23 เป็นไงครับเพราะเสาร์นี้มันกระชั้นชิดไปหน่อยนะครับ

15. MinGkaJ

89
    1
    0
    ผม อาทิตนี้ หรือ 23-24 ก้อได้คับว่างอยู่

16. Diamond X

274
    5
    0
    สรุปวันมิตติ้งรอบ 2 Sigma Club
    วันเสาร์ที่ 23 พ.ค. เวลา 17.00 น เป็นต้นไป สถานที่ โลตัสเลียบทางด่วนรามอินทรา

ใครไปโปรดมาลงชื่อกันด้วยน่ะครับ มติเป็นเอกฉันท์แล้วคร้าบบบบบบบบบบ
    แจ้งให้ทราบครับ ดิ๊ลล A121 ไฟเหลี่ยม 4 ตา สีขาว ( Diamond X )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2009
  17. MinGkaJ

89
    1
    0
    ไปครับ ชัวๆ เจอกานคับ

Diamond X ถูกใจสิ่งนี้
  18. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ไปแน่นอนครับยังไงเจอกันนะครับเพี่อนๆ

19. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ตกลงตามนั้นครับ 23 พ.ค. 5 โมงเย็นเป็นต้นไป เจอกันแน่นอนครับ
    ดิ้ล ขอคะแนนด้วยจ้า

20. arm_motec

96
    1
    0
    รับทราบ จัดไป ตามนั้น&อยากเมา

21. อาลูโตะ

304
    7
    18
    เมาไงเมากันครับ

22. MinGkaJ

89
    1
    0
    อยากเจอเพื่อนๆพี่ๆแล้วอ่าคับ อิอิ ใจจดใจจ่อรอคอยให้วันนั้นของเดือนมาถึงเร็วๆ

23. อาลูโตะ

304
    7
    18
    สรุปเลยนะครับตกลงตามที่ได้กล่าวไว้ข้างต้นครับ ห้าโมงเย็นเป็นต้นไปเจอกันที่โลตัสครับ

24. Diamond X

274
    5
    0
    รายชื่อคนที่จะไปมิตติ้งครับ
    1. ดิ๊ล
    2.พี่หนึ่ง
    3.พี่ยะ
    4.พี่กบ
    5.พี่ดี้
    6.พี่โห้
    7.พี่หมิง
    ใครไปอีกมารายงานตัวเลยครับ

25. MinGkaJ

89
    1
    0
    เสานี้แว้วว เจอกานครับ

26. อาลูโตะ

304
    7
    18
    อยากเจอกันเต็มทีแล้วครับ หวังว่าสมาชิกเราคงจาเพิ่มขึ้นมากๆๆนะครับ
    อย่าลืมกล้องนะครับ

27. arm_motec

96
    1
    0
    ไปด้วยคนนะครับ แต่อาจจะไม่ได้เอาซิกม่าไปแล้วจะรวมกลุ่มด้วยได้ป่ะ

28. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับจะได้เจอเพื่อนสมาชิกชาว Sigma ทุกๆท่าน

29. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ไปกันให้ได้นะครับทุกคน

30. Diamond X

274
    5
    0
    พุ่งนี้แล้วครับ 5 โมงเยน เจอกัลคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้