ถามเรื่องเกียร์ธรรมดาคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    พอดีผมจาไปเยกเกียร์mtใส่

แต่ร้านบอกว่าหัวเพลาขับตัวในด้านซ้าย

อู่บอกว่าเกียร์atกะmtไม่เหมือนกัน

รบกวนพี่ๆช่วยบอกทีคับว่ามันต้องเปลี่ยนด้วยเหรอคับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่แน่ใจนะ รอผู้รู้ดีกว่าครับ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ไม่แนจัยเหมือนกันคับรอผู้รู้

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    หัวเพลาเหมือนกันครับต่างกันที่ลูกปืนที่อยู่ในหัวเพลาเป็นเหลี่ยมกับกลม

5. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ผมเคยไปถามที่อู่มาเหมือนกันคับ

อู่ก็บอกว่าไม่เหมือนกัน

อยากรู้เหมือนกันคับ ว่าตัวไหน

6. nepjune24

nepjune24 New Member Member

12
    3
    0
    ใส่ได้เลยครับ เหมือนกันคับ เพิ่งเปลี่ยนมา

7. นั่นดิ...เหมือนป่าวไม่รู้ ไม่เคยสังเกตุ แต่ใส่ด้วยกันได้ครับ ไม่มีปัญหา เพราะก็ใส่มาหลายคันแล้วนะ

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ใส่ได้ ก๊าบบบบ

9. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ใส่ได้ คอนเฟริม หุหุ

10. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ......งงตกลงแบบไหนแน่......เพราะก็ซื้อมาเหมือน เป็นของd16y4ครับ
    กะจะใส่กะd16y8 แต่บังเอินไปได้หัวตาโตb16aมาใส่แทนเกียร์ตัวนั้น
    เลยเป็นหมันใครอยากได้โทรมาถามได้นะครับอิอิมีทั้งชุดยกใส่ไม่ต้องแปลง
    ครับ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้