NV van สีขาวที่จอดอยู่ที่อู่ติ่ง วัดบัวขวัญ ของใครครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย baron66, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baron66

baron66 Member Member

33
    0
    6
    พอดีเอารถไปเปลี่ยนโช้คหน้ามาที่อู่ติ่ง วัดบัวขวัญ เห็นNV van สีขาวคันนี้จอดอยู่ อยากรู้ว่าเป็นของคนในคลับหรือเปล่าครับ สวยโหดจริงๆ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    น้องโน๊ต ม๊าง .. :p

3. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ขาวคันไหนเอ่ย

หลายคันนะ

4. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ขาวเยอะ...:D:D:D

5. baron66

33
    0
    6
    กระจกด้านหน้าติด sticker ว่า Golden Garage ครับ เห็นช่างบอกว่าเครื่องเพิ่งจะพัง (SR)

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    รถน้องโน๊ต ครับเครื่องพัง
    ไม่แน่ใจได้เครื่องยังวันนั้นให้เบอร์โทรไปแล้วนิ

7. รถผมครับเครื่องพังจริงครับ ได้เครื่องแล้วครับพี่เบิ้ม ขอบคุณมากครับ

เครื่องเดิมมีอะไหล่ขายนะครับสำหรับสาวกsrทั้งหลายครับ

ผมโนต๊ครับรถเดิมๆเจอกันทักทายได้นะครับคุยได้ทุกคนครับ

รถผมไม่เทพเท่าพี่เบิ้มหลอกครับ

8. buem

2,764
    75
    0
    ทำพูดไป เทพเหมือนกันนะเรา

9. baron66

33
    0
    6
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมบอลครับ ขับ Van สีดำ Mag 15 ทะเบียน 5350 ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อยู่แถวๆงามวงศ์วาน

/ สีรถทำที่ไหนครับ เนี้ยบมากๆ

10. อู่โรเยลการาจครับ แถวสวนสยามครับสนใจโทรคุยได้ครับ 089-6870810 โน๊ตครับ

11. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ใครลากรถพี่โน๊ตมาอ่ะครับ

ผมอุส่า หาสายลากมาได้ :D :D

เด๋วนี้เค้าเล่นวันพฤ แล้วหรอครับ

12. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    อ้าวว พังซะแล้วหรอ เพ่ เดียวไว้โทรไปคุย - -

13. buem

2,764
    75
    0
    รถเสร็จเอามาชมด้วยครับ

14. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ทำไมพังซะล่ะครับ วิ่งหนักเลยหรอครับเนี่ย หรือเจอ ของหนัก- -!

15. อิอิ เจอของหนักจริงๆครับ อิอิ

(ขอบคุณน้องหน่องนะครับอุตสาห์จะไปลากให้แต่ดีแล้วที่ไปไม่ทันไม่งั้นงานเข้าแน่ครับ)

16. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    เจออีแดงมาหรือเปล่าครับเนี่ย แหะๆ

17. ครับเป็นอีแดงแต่เป็นอีสามสิบเจนะครับ เห็นเค้าบอกว่าคันนั้วิ่งอยู่13 ครับรถเราก็เลยงานเข้ากันไป อิอิ!

18. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    -*- ไม่เปนไรพี่ โน๊ต ตังเหลือ 5 5 5

19. ตอนนี้หมดตัวแล้ว

20. buem

2,764
    75
    0
    คอนโซนสวยเลยนะน้องเอาบ้าง

จัดไปครับของดีๆทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้