คลับ rover ออกใน tuned by แร้วจ้า......

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย BANANA VTEC, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANANA VTEC

BANANA VTEC Guest

0
    0
    0
    ทั่นสมาชิก rover ทั้งหลายโปรดซาบๆ มาแร้วคัพรูปภาพประวัติศาสตร์ของพวกเราออกมาแร้ว ร้อนฉ่ากานมาเรยเล่มนี้แถมพัดคลายร้อนด้วยนะ คัยอยากเก็บสะสมไว้เปนที่ระลึกให้รีบๆไปตามแผงหนังสือใกล้บ้านทั่น (เดี๋ยวหมด อดดู) ผมเห็นรูปในกลุ่มแร้วหล่อๆกานทั้งน้านทั้งรถทั้งคน เค้าเรียกว่าหล่อตลอดบางนาตราดถึงสุวรรณภูมิกานเรยเชียวล่ะ ขอบอกให้ไวๆๆๆๆพี่ๆน้องๆทั้งหลาย.

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    xo Auto ไม่ไช่เหรอครับ ผมเพิ่งซื้อมาเอง

3. BANANA VTEC

BANANA VTEC Guest

0
    0
    0
    เออ! นั่นแหละพอดีมานย้ายคอลัมน์ไปๆมาๆจาก tuned by มา xo เรยติดนึกว่ายังอยู่ใน tuned by น่ะ และแถมอารามดีจัยสุดๆที่รอมานานข้ามปีเรยผิดพลาดนิหน่อย ขอโทดกะทางสมาชิก rover ด้วยนะจ๊ะ.

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่ป๋องเหรอครับ

นึกว่าใคร so what

5. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ว้าว รถผมโทรมๆออกมาดูดีแฮะ อิอิ ลงรหัสเครื่องผิด จิงๆของผมต้อง C27A อิอิ

6. I'm not playboy

I'm not playboy New Member Member

6
    0
    0
    รถพี่ๆทุกคนสวยมากเลยคับ.......แต่น่าเสียดายที่รถผมดูแล้วมุมมันไม่ได้แบบรถพี่ๆไม่รุทำไมเหมือนกัน.....หรือรถเรามันไม่สวยเองหว่า........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้