พี่เล็กรถยก.....

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่เล็กด้วยครับ

หลังจากที่น้ำรั่วหาสาเหตุอยู่นาน วิ่งซ่อมไปก็หลายที่ สุดท้ายก็ได้พี่เจี๊ยบให้คำแนะนำจนซ่อมเสร็จ....

แต่กว่้าจะเสร็จก็ต้องแลกมาด้วยฉายาใหม่ คือพี่เล็กรถยก.....

รถยกคืออะไร อะไรคือรถยก รอให้เจ้าตัวหรือพี่เจี๊ยบมาไขความกระจ่างนะครับ:D:D:D:D:D:D แต่รับรองว่าฮา

2. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    พอดีให้คนหาที่จอดให้อะนะแบบว่าแขกวีไอพี

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ไม่มีอะไรมากหรอกครับ แขกVIPมาหาทั้งที ก็เลยต้อนรับแบบVIPซะหน่อยโดยโทรไปหาตำรวจจราจรให้เอารถยกมายกไปจอดไว้ที่โรงพักในที่จอดแบบVIPครับ คำเตือน....ตอนจอดรถให้ใส่เกียร์ไปที่Pนะเบรคมือไม่ต้องใส่ ตอนรถยกมายกมันจะได้ไม่เปลืองแรงมาก

4. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    พี่เล็กรถยกเป็นพี่อีกคนที่ประสบการณ์สูงครับ

ขับรถมาไม่กี่เดือน โดนมาหมดแล้ว น้ำรั่ว แอร์ไม่เย็น แบตเจ๊ง รถโดนยก

ยังไงก็สู้ต่อไปครับ:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้