รบกวนถาม คุณ golf the zeed เรื่องกระจกข้างครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย fuct, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fuct

fuct New Member Member

39
    0
    0
    ติดจากร้านไหนครับ ผมอยากติดกระจกทรงประมาณนี้บ้าง

รบกวนขอข้อมูลร้านที่ไปติดมาหน่อยนะครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กระจกที่ผมใส่อยู่เป็นทรงวิชั่นครับ พอดีได้มาจากนายหินก็เอาไปให้ร้านไฟเบอร์เค้าติดตั้งให้ครับ ถ้าอยากจะใส่แบบนี้ก็วิ่งเข้าร้านที่รับทำชุดแต่ง หรือทำกระจกมองข้างได้เลยครับ เค้าก็จะทำฐานยึดตัวกระจกหนีบไว้ด้านในและเจาะรูยึดกระจกครับ ตอนนี้ราคาไม่น่าจะแพงแล้วล่ะ คู่ละประมาณ 1500 - พร้อมติดตั้งมั้งครับ

3. fuct

fuct New Member Member

39
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ :)

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับ ...ยินดีๆๆ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้