ถอดหัวเกียร์ ยังไงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ถอดหัวเกียร์ ยังไงครับ ตอนนี้ใส่หัวเกียร์เดิมติดรถอยู่ แต่จะเปลี่ยนไปเป็น type r

1 จะถอดยังไงครับ ลองหมุนดูแล้ว มันไม่ออก และ
    2 จำเป็นต้องมีน็อตรองไหมครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    หมุนแล้วดึงๆก็ออกแล้วจ้า

3. TUM_DTK

TUM_DTK New Member Member

13
    1
    0
    หมุนทางซ้ายครับออกแรงหน่อยครับออกแน่นอน

4. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    หัวเกียร์ Type R จะมีน็อตรองหัวเกียร์คับ

5. pichet62

pichet62 New Member Member

59
    2
    0
    หมุนทวนเข็มนาฬิกา

6. ต้องมีน็อตรองครับ เพราะเอาไว้ปรับตำแน่งให้ตัวอักษรนมันตรงหน่ะครับ

7. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เข้าใจละ ขอบใจหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้