ถาม b11หน่อย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kerothai, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kerothai

kerothai New Member Member

10
    1
    0
    คือตอนนี้กำลังจะซื้อรถครับ
    กำลังหาข้อมูลอยู่
    อยากทราบว่า b11 เนี่ยใส่แม๊ค 17 แล้วมีผลไรมั้งครับ
    แล้วทำสเกิร์ต ราคาเท่าไหร่หรอครับ
    หาที่ทำยากป่าวสครับผมอยู่ ก.ท.ม
    ภาพโดยรวมน่าใช้ป่าวครับ
    ถ้าเที่ยบกับ nissan bluebird หล่ะครับ
    ขอบคุณมากรับ

2. kerothai

10
    1
    0
    ยังไม่มีผู้รูมาเลย
    ช่วยหน่อยครับ

3. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0
    ตอนนี้ผมใส่ 16 อยู่ครับเลี้ยวแล้วยังติดเลยกินน้ำมันอีกต่างหาก:D:D

4. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
    ล้อแพง ยางยิ่งแพงกว่า กระด้าง ขับไปต้องระวังหลุมบ่อไป

ส่วนชุดพาร์ท ลองถามตามร้านไฟเบอร์ได้เลยครับ เพราะ คงต้องปั้นใหม่หมด

5. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    วิ่งอืด+ยางแพง+กินน้ำมันคับ

6. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    สวย มีผลทางใจ

วิ่งเป็นเกวียน มีผลต่สุขภาพ...

ใส่อะได้ ชึ้นอยู่ที่ความชอบ และผลที่จะตามมา :D:D:D

7. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    15 ก็สวยแล้วน๊า ขับสบายเหมือนปกติ

8. kerothai

10
    1
    0
    แล้วถ้าใส่รถสูงกว่าเดิมเยอะมั้ยครับ

9. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0
    ผมว่าจะยกสูงแต่งแบบแรลลี่อิอิ

10. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ไม่ต่างครับ เพราะใส่ยางแก้มเตี้ยลง

11. Chattapol

Chattapol New Member Member

53
    3
    0
    แล้วแต่คนชอบครับ ของผมใส่ไม่ติด กระด้างจิง แล้วผมก็คิดว่ามันสวยดีด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้