THANK YOY คุณโบตั๋น นะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย [email protected], 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    เนื่องด้วยคุณน้อง กาละแมร์ ของผม เสียนะครับ ตอน 6 โมงเช้า พอดี ในวันเสาร์ที่ 23 พ.ค. 52 ที่ผ่านมา
    จะเติมน้ำมันเพื่อไปทำงาน ก็เลยเติมลมก่อน พอเติมลมเสร็จ เข้าเกียร์ถอยหลัง สักพัก รถก็มีอะไรอาการสะอึก และก็ดับไปเลย พอสตาร์ทใหม่ก็จะติดและก็ดับอีก นึกอะไรไม่นอกเลย ทำไงดีหล่ะเนี้ยะ ก็เลยส่ง SMS ไปหาคุณโบตั๋นนะครับ ไม่เกิน 2-3 นาที โทรกลับมาอย่างรวดเร็วครับ ได้โทรคุยปรึกษา (เลยมารู้ว่าตอนหลังว่า ปั๊มติ๊กเริ่มไม่ค่อยดีแหละ เพราะลากรถจากปั๊มไปที่อู่พี่ติ่ง ปรากฏว่า สตาร์ทติดเฉยเลย โดนค่าลากไป 200 บาท แหล่มๆ) ยังไงก็ขอบคุณนะครับ สำหรับคำแนะนำและขอประทานโทษด้วยนะครับ ที่รบกวนแต่เช้าเลยวันนั้น ตอนนี้ก็จัดไปชุดใหญ่ อย่างที่คุณโบตั๋นว่าแหละครับ ประมาณ 1-2 วัน คงจะเรียบร้อยนะครับได้รถเมื่อไหร่จะโทรนัดเจอกันอีกทีตามที่ได้คุยกันนะครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2009
  2. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ร่วมด้วยช่วยกันอยู่แล้วอ่ะคร๊าฟ.....:D:D:D:D:D:D

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    คนดีสีชมพูจิงๆน้อง

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    :D:D:D:D:D:D

เหมาะสมอย่างยิ่ง ที่จะขับ turbo อ่า :D

5. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    แหล่มมมม...

6. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    คนดี แบบ นี้

ต้อง เอา เทอร์ โบ

SR มาใส่

5 5 5+

7. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    นิสัยดี แบบนี้ เป็นประทานไปเลยดีกว่า ไอ้อ้วน :D:D:D:D

8. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    มีแววๆ...:D:D:D

9. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    พูดถึงสีชมพู ขนลุกเลย

พอดีเพื่อน Forword เมลมาให้ เรื่อง หอ 8 ห้องสีชมพู ม.ช. อย่างหลอนเลย

10. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

จรัดไปปปปปป

ผมหน้าตาดี แล้วยังอ่อนหวานด้วยนะค๊าบบบ

อ่ะแหล่มเลยพรี่ เมื่อวานเครื่องฝาแด๊งแดง

ขอบคุณค๊าบบบบ

เอ้า ๆ เด๋วกู้มาวางนะ เชียร์นักเนี่ยะ
    ยิ่งอยาก ๆ อยู่พี่

ขอบคุณนะครับ

เอาไว้ก่อนดีกว่าครับ วัยยังไม่สมควร

11. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    พี่ชายที่แสนดี :D :D :D

12. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    จัดเลยมั้ยอ้วนเด่วพี่ขยับสเตปเอง:D:D:D:D:D

13. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    ผมคนนึงอ่ะ คอนเฟิม ฟันธง ฟันๆๆๆๆๆๆๆๆๆธงหลายๆทีเลยอ่ะ ว่าพี่ตั๋นเค้าดีจิง!

14. kendo_aj

kendo_aj New Member Member

4
    0
    0
    แล้วใครเป็นกิริยา ใครเป็นกรรม อ๊ะ ล้อเล่นคร้าบบบบ

15. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    คนดีน่ารัก น่ากอด น่าหอม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้