+++ เสาร์ที่ 31 ตุลา เจอกันหน่อยมั้ยครับ พี่น้อง++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    หลังจากไม่ได้เจอหน้ากันมานาน

เสาร์ที่ 31 ตุลาคม นี้ เจอกันดีมั้ย

ที่ เดิม spice cafe

เจอกันบ่ายสี่โมง เป็นต้นไป

รบกวนบอกเพื่อนๆ ที่ไม่ได้เล่นเวปด้วยนะครับ

สหาย อู๊ด สหายปอ เฮียตี๋ แล้วเจอกันนะครับ

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    แล้วเจอกันครับทุกท่าน

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    สงสัยจะมีแค่ เรา มี เรา เราสองคน

4. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    จัดปาย

5. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    ถ้าว่างจะแวะไปคร้าบบบบบบบ

6. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    สี่คน ก้อยังดี

7. panya852

946
    15
    0
    วันนี้โทรคุยกับอู๊ดแล้วครับ

8. auikung

587
    9
    18
    น้าน มีคนไปเพิ่มอีกแล้ว

9. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    รอแปป ขอดูคิวครับ

10. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ขอโทษด้วย ไม่น่าจะไปได้ครับ ติดธุระบางอย่าง ขอลุ้นอีกนิสนึงถ้าทัน

ยังงัยรอไปกินปิ้งย่างที่บ้านกบละกัน ขอบคุณคร๊าบ.......

11. panya852

946
    15
    0
    อู๊ดบอกพี่ตี๋มาด้วยครับกบ

12. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ไปครับ

สองสามวันนี้ไปเชียงใหม่

แต่วันเสาร์ ขอวีซ่าผ่านแล้วครับ

แล้วเจอกันครับ

13. Ti For Stream

497
    2
    0
    มาขอโทษครับ

ไปไม่ได้ เพราะต้องไปงานแต่งงานเพื่อนแฟนครับ

เสียดาย ไว้โอกาสหน้าครับ

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    นี่ถ้าเราซื้อล๊อตตารี่นะ รวยเละเลย

ปล. เพื่อนย่อมเข้าใจเพื่อนเสมอ ว่า เพื่อนไม่สามารถมาได้

แมทซ์ ปิ้งย่างที่บ้านกบก้อเหมือนกัน กบทำใจไว้นานแล้ว

15. auikung

587
    9
    18
    5555

นั่นซิทำไมแทงหวยไม่เคยถูกเลยเรา

อิอิ

16. Ti For Stream

497
    2
    0

:cry::cry::cry: ไม่อยากให้คิดแบบนั้นเลย :cry::cry::cry:

จริงจริง VISA ผ่านแล้ว แต่สุดท้าย งานแต่งงานแซงตอนโค้งสุดท้าย เข้าวินไปก่อนอ่ะ

17. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    งานแต่งงานเลิกแล้ว โทรมาเผื่อยังอยู่ที่ร้านจะได้มาเจอกาน

ใกล้บ้านแค่เนี่ยะ เพื่อนเอ้ย

18. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    เอาน่า......

เพื่อนติคงมาไม่ได้จริง ๆ แหละ

ปล่อยเค้าไป

อดได้ดูของดีเลย......

555

19. auikung

587
    9
    18
    นั่นซิ

ยั่วกันเห็นๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้