ถึงบ้านกันยังเอ่ย??

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Aee-ViPeR-MR2, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เพิิ่งถึงเอง ฝนกระหน่ำอย่างบ้าคลั่งมากแถวบ้าน ดีนะที่ไม่เอาทูจังออกไปด้วย น้ำท่วม ได้อาบน้ำฝนอยู่ในรถคลานเปนเต่ากลับบ้านแน่ๆ ฮ่าๆ วันนี้สนุกมากๆค่ะ ขอโทดที่มาช้า และมาถึงก้สวาปามซัดเลย หิวจิงๆ >x< วันนี้ที่ลานจอดรถ ถ้าเอ๋พูดจาก๊วนนนนกวนนนนนมากไปหน่อยไงขอโทดด้วยนะคะพี่ๆ ไม่อยากให้เบื่อกัน ไม่อยากแบบแยกกันคุย มาคุยกันรวมๆดีก่า จะได้ไม่เขิน หรือไม่ก้บางคนยังไม่รุจักกัน จะได้เฮฮาพูดคุยสนุกๆดีค่ะ ทริปหน้า พวกเราลุยยยยย ทะเลดีก่าาาาาาาา Yeahhhhhhh!

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    หลังจากออกจากตำนัวไป อีกห้านาทีก็ถึงบ้าน ดูบอลพรีเมียร์ครึ่งหลังอีก 45 นาที พอบอลจบปุ๊บ ฝนกระหน่ำลงมาเลย ตอนนี้ก็ยังตกอยู่ ถ้ามันตกอย่างนี้อีกเรื่อยๆนะ พรุ่งนี้เช้า ไปทำงานสายแน่นอน 5555

ปล. นี่น้องเอ๋เล่นอยู่ที่บ้านแล้วหรือครับ ถ้าอยู่บ้าน ขอบอกว่าถึงเร็วๆ มากๆอ่า จากเกษตรไปเพชรเกษม ท่ามกลางสายฝน โอ้ววววส์

3. Disaryfaykiya

Disaryfaykiya New Member Member

65
    0
    0
    ผมซิแย่ ฝนตก แอร์เสีย ฝ้า ขึ้น เศร้าก่าจะกลับมาถึง

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ขากลับบ้านนึกว่าจะเจอฝนซะแระ โชคดีไม่เจอปลอดโป่งตลอดทางเลยครับ แต่พอถึงบ้านเจอข่าวร้ายครับ คนที่บ้านกลับมากันหมดแล้วเลยมาซวยที่ผม คือคนที่กลับคนสุดท้ายต้องเอารถจอดนอกบ้านอ่ะ ซวยจิงๆ

ปล. ขอให้คืนนี้ฝนไม่ตกทีเถอะพรุ่งนนี้จะได้เก็บเข้าบ้านได้ T_T

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    55555+ ขับฝ้าขึ้นไม่เปนไร มีเพื่อนอยู่ข้างๆ คอยช่วยเช็ดให้พี่ดิส รีบเหยียบกลับเลยหล่ะค่ะ ฮ่าๆ ฝนกระหน่ำเทลงมาตอนถึง พุทธมณฑล สาย 3 พระเจ้าาาาา ลงหนักหยั่งกะอะไรดี T"T

ปอลอว. ขากลับไม่รุรถ MR2 ใครหรือเปล่า หรือรถคนอื่น ซัดไล่เอ๋มาเลย เอ๋ก้ใส่ใหญ่รีบกลับบ้านกัวโดนเอ็ด ช่วงนี้ยิ่งออกจากบ้านและกลับไม่ค่อยตรงเวลาที่บอกเค้าอยู่ งานเข้าทีน่ากัว T"T เล่นกะของสูงม่ายล้ายยยย!

ไม่อยากคิดเลยถ้าเอา MR2 ไป ขากลับต้องลุยน้ำท่วม พระเจ้าาาา ดีและที่ไม่ได้เอาไป เพราะเดาไว้แล้วว่าฝนต้องตกกระหน่ำซัมเมอร์เซลล์ชัวๆ

6. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ตอนตั้งกระทู้นี่เพิ่งถึงสดๆร้อนๆเลย ก้เล่นเหยียบรีบมากมายขนาดน้าน 150 ได้ T"T

7. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    แต่แถวบ้านเอ๋สายฟ้าผ่าที่อย่างน่ากัว ตกแบบพระเจ้าช่วย น้ำท่วมมม T"T

8. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ขออนุญาติคุณเอ๋แทรกกระทู้หน่อยครับ
    คุณดิชครับโค๊ตที่ขึ้นมันโค๊ตเท่าไหรคครับที่เกี๋ยวกับแม็พซ็นเซอร์ ถ้าโค๊ต31 เป็นไปได้สองอย่าง
    กรณีแรก กล่องอันนี้มาธุอย่าให้เป็นเลย
    อันที่2 เป็นเรื่องของสายแม็พมันอาจขาดหรือหลุดครับเท่าที่ลองหาข้อมูลดูครับ
    ส่วนเรื่องกระจกที่ว่ามันไม่เท่ากันเวลาปิดลองดูที่ผ้าสักลาสที่ขอบกระจกว่าสึกเท่ากันหรือเปล่าครับ
    ระหว่างด้านหน้าและด้านหลังถ้ามันเท่ากันหมดปัญญาไม่รู้จะช่วยไงดี อิอิ

9. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    รีบเหยียบกลับบ้านหน้ามืด

รีบไปส่งน้องสาวก่อน เจอซุปปาร้าแว๊ดใส่ จ๋อยเลย ของเค้าแรงจิงๆๆ5555

ตอนจบไม่ทันครับเจอฝนจนได้ เพิ่งล้างรถถด้วย

ต้องขอโทดด้วยครับไม่ว่างเอารูปลงเลย ต้องขอบคุณกราฟมั่กๆๆที่ลงไปก่อนแล้ว

มะงั้นมากดดันที่อามแน่ๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆ

ทริปหน้า ทะเล สนมะๆๆๆๆๆๆ เช้าเย็นกลับก้อได้ ไปกันชิลๆๆ

เดะน้องเอ๋จะไปแงะขันไหนบอกด้วยนะ จะตามไปถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐาน 55555

10. Disaryfaykiya

Disaryfaykiya New Member Member

65
    0
    0
    โค้ดที่ขึ้น เป็น 35 กับ 52 เป็นแม๊มเซนเซอร์ กับน๊อกเซนเซอรอ่ะครับ

11. Disaryfaykiya

65
    0
    0
    พอดียังไม่มีเวลาไปล้าง แอรโฟร์เลย ถ้าล้างแล้ว เชคโค้ตใหม่ แล้วเป็งอย่างไร แล้วจะมาบอกอีกที่คับ ของคุณมากกับ

12. Disaryfaykiya

65
    0
    0
    โหมีเพื่อนอยู๋ข้างๆๆไม่ได้ช่วยอารายเลย พอขึ้นรถมันก็หลับซะงั้น พี่แหละต้องเช็ดเอง มือนึงกำพวงมาลัย มีนึงกำผ้า อยากให้เห็นภาพ อนาจมาก:cry:

13. Jibjeep

354
    0
    0
    นึกภาพออกเลย ขับไปถือผ้าไป

14. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    5555555555+ สงสัยคงอิ่มเลยขอหลับ เคยเปนเลยเห็นภาพชัดแจ๋ว มีนึงกำผ้าเอื้อมไปเช็ดตรงขอบกระจกคนนั่ง มือนึงกำพวงมาลัย เห็นแล้วเส้าจายฮ่าๆๆ :D

15. Jibjeep

354
    0
    0
    35 ตัวจับสัญญาณเทอร์โบชาร์ต ครับ(เกี่ยวกับMAP) ดับเครื่องหายวิ่งบูสเมื่อไหรก็จะขึ้น ครับ
    52 ตัวจับสัญาณน็อคเซ็นเซอร์ครับ

16. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ฟังแล้วน่ากัวอ่า:eek::eek:

17. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    ไอดิสกรูบอกแว้วว่าวางเครื่องใหม่ไปเลย อิอิ

ไม่ได้มาเยี่ยมเยียนMR2 CLUB นาน มาก หวังพี่ๆบางท่านจะจำคมได้นะครับ อิอิ

แล้วก็เอ๋ คมยังไม่ได้หายตัวไปไหน 555+ ยังอยู่ไว้มิตติ้งคราวหน้าขอแจมด้วยนะครับ อิอิ

18. Disaryfaykiya

65
    0
    0
    อยาก วางนอนแอร์อยู่เหมือนกัน แต่งบหมด เดี่ยวเก็บตังก่อน 55555555

19. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    สู้ ต่อไป จีบัน!!!!!!

รอยดูสเตปหน้าของดิสอยู่นะคับ

รถเพื่อนๆๆเจ๋งกันทุกคัน เราเลยพลอยยืดไปด้วย

คลับเรารถสวย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 03:23:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 03:22:52 ----------

คมยังใช้อีโวอยู่ป่าวคับ รึว่าเปลี่ยนแย้วๆๆอะ

20. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ถึงกันเร็วจัง อิอิ ผมพึ่งถึงบ้านอ่ะ 5555 ตะลอนทัวอยู่ 2 วัน พึ่งถึงลพบุรีเมื่อคืน :D
    มิตติ้งแรก สนุกดีคับ เป็นกันเองมั่กๆคับ งานหน้าไม่พลาดแน่ๆ แต่รถคงไม่พร้อม :D

21. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ฮ่าๆๆๆ ตัวยุของจิง! มาเลยมิตติ้งคราวหน้า หายหน้าหายตาไปไหนเนี่ยยย นานมากๆไม่ได้คุยกันเลย หรือว่าคนๆนั้นไม่ให้ไปไหน ล้อเล่นๆๆๆ รู้นะจะหาเรื่องเปลี่ยนไปใช้รถไรอ่ะ ถ้าจะหาเรื่องก้ดูรถดีๆ ได้แล้วทำสเตปแรงเท่าน้องเวงไปเลย รถน้องเวงอัพเดตสั่งของใหม่ตัวแรงเรื่อยๆเลยนะฮ้าาาาขอบอก ล่าสุดเบรคยกชุดและก้ชุดแต่งนะคร๊าาาาใส่แล้ววว เหลือทำสี อย่างสวยมากขอบอก!!!

22. Jibjeep

354
    0
    0
    ได้มาแล้วหรือท่าน ใช่ที่มันสีน้ำเงินๆหรือเปล่า คงแหล่มใช่เล่น อยากได้ๆ:cry:

23. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    ตอนนี้คมยังขับอีโวอยู่ครับ.......แต่ลงขายอยู่แต่ถ้าขายไม่ได้จะทำต่อแล้วครับ อิอิ.......ว่วนคราวหน้าถ้ามีมีตติ้งอีกคมไปแน่นอนครับ......อยากไปเก็บบรรยากาศเก่าๆ อิอิ

24. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ครั้งหน้าไม่แน่อาจจะไปทะเลกัน ไปด้ายหรอคม อิอิ ไม่ว่าหรอคนนั้นอ่ะ หรือพาไปด้วย ฮ่าๆ ไปดิๆๆ มามิตติ้งกัน ไม่ได้มามิตติ้งโคดนานเลย!!!

ว่าแต่ถ้าไปทะเลกัน จะไปเช้าเย็นกลับ หรือว่าค้างคะ ถ้าค้าง...จะค้างที่ไหน...????

25. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    ไปทะเลก็ต้องค้างจิ ไปเช้า-เย็นกลับ เหนื่อย ไม่ไหวๆๆ อิอิ แต่ที่ไหนดีอ่ะ 555+

26. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    หัวหินไม่ก้ บางแสน ไม่ก้พัทยา ต้องลากคนไปด้วย นอนคนเดียวกัวผีแน่ๆ T"T คนโสดก้งี้แหละ ฮ่าๆๆๆๆ

27. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ผมว่าหาข้างหน้าง่ายก่านะ ขาไปจะได้ไม่หหนักรถ ไม่เปลืองน้ำมันด้วย ยิ่งนั่งได้ 2 คนเองด้วย เกิดเอาเพื่อนไปด้วยแล้วขากลับจะหิ้วกลับจะเอากลับมาด้วยไม่ได้นะ :p:p:p

28. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ไม่เข้าใจอ่ะค่ะ ไปหาข้างหน้า...ไม่เอาเด็กหิ้วนะ...งง ว่าขากลับจะหิ้วกลับมาด้วยไม่ได้ ไป 2 กลับก้ต้อง 2 กลับ 3 ไม่เอา คงไม่เอาที่ไม่ใช่คนกลับแน่ๆ อันนั้นน่ากัว..ไม่ไหว ไปแม่งคนเดียวนี่แหละ ไม่ยุ่งยากดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้