ฟิลม์กรองแสง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย polototo, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่ๆครับผมไม่ไหวแล้วครับร้อนมากกก

รถสีขาวติดฟิลม์ สีไรเบอร์ไรดีครับ

แนะนำทีร้อนมากมายย

2. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    สีดำ lamina 60% หน้าซัก 40% กำลังดีครับ หรือ 3M ก้ได้แล้วแต่ชอบเลยครับ รับรอง ขับสบาย เป็นส่วนตัวด้วย อิอิ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แนะนำ ลามิน่าอีกเสียงครับ ลดความร้อนได้มากสมราคาครับ

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ถ้างบถึงก็ V-Kool ครับเย็นจริงจอดตากแดดไว้ขึ้นรถเปิดแอร์ไม่นานเย็นครับ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    นั่ง v-coolแล้วสุดยอดมากกกกก
    เย็นจริงๆ แต่ราคาจ่ายแล้วลมจับได้เลย

6. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ลามิน่าก็ดีครับ ผมใช้อยู่คันของผมใช้ RL50SI สีฟ้าใส มีปรอท ขับสบายทั้งกลางวันและ
    กลางคืน โดยเฉพาะกลางคืน จะขับค่อนข้างสบายเพราะฟิลม์มันค่อนข้างใส อีกคันก็ใช้ลามิน่า
    แค่เป็นสีเทาบานหน้าเบอร์ANL35N น่าจะเข้มประมาณ 40% ส่วนหน้าตาและบานหลังเป็น
    เบอร์ ANL20NS ค่อนข้างเข้มน่าจะ 60% ขับกลางวันสบายตา แดดไม่จ้าแต่ขับกลางคืน
    ลำบากหน่อย ไฟที่สว่างจะดูมืดลงเพราะมองผ่านฟิลม์ ส่วนเวลาถอยหลังลำบากมากแต่รถมี
    กล้องถอยหลัง เลยตัดปัญหาไป

7. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    Lamina คุณภาพคุ้มราคา........ส่วนสีแล้วแต่ชอบ แต่ละคนจะชอบเข้ม อ่อน ต่างกัน.............

8. polototo

761
    5
    0
    ชอบเข้มๆครับไม่ชอบใสมานร้อน อิอิ

9. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    ปรกติชอบมีกิจกรรมในรถหรอครับ ถึงต้องเป็นส่วนตัว:D

lamina ครับคุณภาพคุ้มราคา

10. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    น่านสิอู๋ :confused: เพราะตั้งแต่รู้จักมันมานะ พาเด็กมาไม่ซ้ำหน้าเลย
    สงสัยต้องซื้ออีโว 7 หน่อยแล้ว ของเค้าดีจริงๆ:D

11. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

จริงหรอว๊ะ
    แบ่งกูมั่งดิ:D

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    กระทู้เบี่ยงเบน นะเนี่ยย

อิอิ

13. polototo

761
    5
    0
    พี่ครับผมยังเด็กนะ

อิอิ

14. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    ไม่เกี่ยวกันหรอกครับเรื่องแบบนี้เด็กก็ใจแตกได้เหมือนกันครับ
    555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้