ถามราคาฟร้อนท์หน่อยคร้าบพอดีได้ i-pod มา

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ลุงบุญช่วย, 26 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ลุงบุญช่วย

ลุงบุญช่วย New Member Member

2
    0
    0
    คือจะเอาไปต่อ i-pod อะครับตอนนี้ใช้ Alpine mp3 แต่ไม่มี Aux แล้วใช้ปรีอย่างเดียวก็ไม่ได้เพราะสัญญาณเต็มต้องเปลี่ยนแอมป์เป็น 4 ชันแนลด้วยกลัวจะยุ่งยากเลยอยากหาฟร้อนท์แบบแค่พอฟังได้มอง ๆ ของ JVC ไว้เนื่องจากงบน้อย เลยอยากทราบราคารุ่น 725 525 และ 425 พร้อมข้อดี ข้อเสียด้วย วานผู้รู้ช่วยด้วยคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

2. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    อัพให้ครับ

3. 4G

4G New Member Member

10
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคน UP ไปครับ

4. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ผมไม่ทราบว่าเมืองไทยมีรุ่นไหนยังไงบ้างอะคับ แต่แถวทีที่ผมอยู่มันมีเกือบทุกยี่ห้อเลย SONY KENWOOD

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้