ใส่ขั้วbatผิกจะเป็นรัยมากปะคับผม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย dearkaelle, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearkaelle

dearkaelle New Member Member

59
    3
    0
    เครียดมากเลยคับ ข้อความรู้หน่อยนะคับพี่ๆๆ

2. champ_ck4

champ_ck4 New Member Member

265
    0
    0
    ไม่พังหรอกคับ คิดมาก อย่าให้ ช๊อต + - ละกัน

3. Dong JZ GT

Dong JZ GT New Member Member

130
    14
    0
    ถ้าช๊อต ก็ กล่อง .. ECU อาจจะพังได้ ครับ

4. arto2

arto2 New Member Member

73
    2
    0
    ถ้าแป็บ เดียวไม่น่าจะมีผล อะไรคับ ตอนนี้ใส่ถูก แล้ว ติดเครื่องดู มีไฟอะไร ขึ้นที่หน้าปัด ป่ะ คับ ถ้าไม่มีก็ ปรกติคับ

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ถ้าเป็นก็เห็นเลยครับ ถ้าไม่เห็นแสดงว่าไม่เป็นไร สบายใจเถิดโยม

6. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    Fuse น่าจะขาดก่อนนะครับ

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ใส่ถูก ติดเครื่องได้ก็จบ

8. dearkaelle

dearkaelle New Member Member

59
    3
    0
    ขอบคุนคับ

ฟิวส์เมนน่าจะขาดก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้