ถามเรื่องพ่นสีโคมหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย am_amp117, 25 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. am_amp117

am_amp117 New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้ผมสนใจอยากพ่นสีโคมไฟหน้าครับ แบบสีออกฟ้าๆบางๆรอบๆข้างนอกโคมอะครับ
    เค้าทำกันยังไงครับ ถ้าเราจะไม่ติดสติ้กเกอร์
    ช่วยบอกทีนะครับว่าทำไง มีร้านไหนรับทำมั้ย แล้วมันจะอยู่ได้นานรึเปล่า ?
    ขอบคุณครับ

2. |2abbit

|2abbit New Member Member

126
    0
    0
    สีพ่น candy โทนเลยครับแต่ไม่ค่อยทนเท่าสติกเกอร์นะครับ

3. whitekung-modify

whitekung-modify Active Member Member

1,501
    1
    38
    ผมว่าน่าจะติดสติกเกอร์จะดีกว่านะครับชัวร์กว่า

4. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    สติกเกอร์..ดีกว่าครับ เวลาเบื่อแล้วเปลี่ยนสีง่ายกว่าครับ

5. chiwawa

chiwawa New Member Member

25
    0
    0
    เห็นด้วยกับการติดสติ๊กเกอร์คับ.....จัดปายท่าน :D

6. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  7. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ติกเก้อเอาเกรดดีๆๆหน่อย นะ

8. TriT@n

TriT@n New Member Member

6
    0
    0
    มันซื้อที่ไหนหรอคับ

สติกเกอร์อะคับขอเบอร้านหน่อยคราบอยากได้

9. Pk300

Pk300 New Member Member

4
    0
    0
    ใช้ไม่เยอะ ขอแบ่งซื้อร้านรับทำสติ๊กเกอร์ทำป้ายแถวบ้านก็ได้ สะดวกดี

10. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    สติ๊กเกอร์ครับ เพราะพ่นสีแล้วโดนขูดขีดพี่แกก็ลอกซะแล้ว

11. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สติ๊กเกอร์ด้วยคนคับ

12. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38

ตามนั้นครับ
    :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้