ทักทายเด็กพระราม 2 หน่อย(คิดถึงน้าเบี้ยวจัง)

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย vanvarnz, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vanvarnz

vanvarnz New Member Member

5
    0
    0
    ไม่ได้กลับบางมดนานละ รู้จักไอ้หนึ่งหวังมั่งป่ะ แล้วตอนนี้ใครขี่ให้ตาจุกอ่ะ
    ป.ล.ตอนนั้นไอ้หนึ่งหวังออกสีฟีโน่เลือดหมูอ่ะ แล้วก็พี่บี พี่เอสตอนนั้นขี้CB ตอนนั้นพี่วีหันไปเล่นรถใหญ่แล้วแกขี่ DXอ่ะ ตอนนั้นไปเล่นรถที่ไหนStadaสีแดงตาจุกไปจอดคุมเชิงประจำเลย แล้วมีทีนึงจำได้ว่าข้ามไปฝั่งนู้นได้เล่นกะตาแกละทีนึงไอ้หนึ่งหวังขี่ให้ตาจุกอยู่ตอนนั้นอ่ะ เด็กแถบบ้านเรามาโพสกันเยอะๆนะ

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    -*-

3. jatuvit

jatuvit New Member Member

3
    0
    0
    เราก็ อยู่ พระราม2 นะคับ อยู่ จอมทอง 13 อ่าคับ
    ชอบไปเล้นรถแถว ตลาด พลู อ่าคับ

4. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ฝาก จขกท รู้จักพี่นุ่นป่าวถามอ้ายจุกก็ได้ครับอ้ายแกละด้วยก็ดี
    ปล.ไม่เจอนานมากๆ(ยืม ไอดีพี่มาโพส แว่นตลาดน้อย)

5. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    ชื่อบอยคับ.....อยู่พระราม2เอมือนกันคับ...........สินทวีคับ

6. takumi-thailand

takumi-thailand New Member Member

5
    0
    0
    ร้าน โรจน์ พะราม2 แวะมาทักทาย

7. NoTe

NoTe New Member Member

0
    0
    0
    ถามไอจุกรู้จักไอเหวอป่าว !!!

8. vanvarnz

5
    0
    0
    ขอบคุณทุกกระทุ้ครับเดี๋ยวจะตอบทีละคน

รู้จักดีครับน้านุ่น กับแกละอ่ะตอนนั้นอกละขับให้น้านุ่นงัย แต่ตอนนี้แกละไปขับให้เบิร์ดนนท์แล้ว แล้วก้อคนที่ชื่อบอยอยู่สินทวีอ่ะคับไม่ทราบว่าบอยไหน ถ้าอยู่สินทวีอ่ะรู้จะ มิก โครงการ6ป่ะถ้ารุจักปายถามมานดูว่ามันจำโก๋ปริ๊นซ์ได้ป่าว
    แล้วอีกคนนึงอ่ะที่ถามว่าปายเล่นรถแถวไหนตอนนี้ที่ไหนมีรถผมก็ปายโผล่นั่น
    แหละ เอ้อส่วนนายที่ให้ปายถามจุกอ่ะว่ารุจักเหวอมะ เราคงม่ายได้ไปถามมันหรอกเพราะตอนนี้จุกไม่คอยได้ทำรถแล้วเราเลยไม่ได้เข้าไป เอ้อ จะบอกอารายหั้ยอย่างนึง ที่มีข่าวว่าจุกตายอ่ะ จริงๆไม่ใช่นะน้องจุกที่ตายอ่ะ

9. vanvarnz

5
    0
    0
    มาทักทายกานเยอะๆนะเด็กพระราม2

10. gutod

gutod New Member Member

3
    0
    0
    ดีคับๆๆๆๆ

มาทักทายเเทนพี่จุก

เพราะพี่ผมไม่ออนไลน์

ส่วนพี่เหวอก็พี่ผม

ตายไปล่ะ

ส่วนผมน้องชายพี่จุกหลานน้าเบี้ยว

ช่วยพี่จุกอยู่ที่ร้าน

ตอนนนี้ร้านพี่จุกไม่มีคัยขี่

ไปสนามมีพี่อุ้มมาขี่เเถวบ้านพี่จุกขี่เองว่างๆก้เข้าไปที่ร้านมั้งนะ

11. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    รู้จักคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้