ผมกำลังทำคลิกเสื้อฝาโซนิค อยู่ครับตอนนี้

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย hua door, 25 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hua door

hua door Guest

0
    0
    0
    พอดีผมมีSONICอยู่แต่ทำเสื้อฝาCBRไปแล้วครับที่นี้พอเสื้อฝาSONICเดิมของผมแต่โมมาเต็มๆแล้วมันขายไม่ออกเลยครับไม่รู้จะทำยังไงก็นึกได้ว่าที่บ้านเหลือคลิกอยู่อีกคันทีนี้ผมก็เลยได้ทำการลงมือดำเนินงานโปรเจ็กคลิกเสื้อฝาSONICยกชุดรวมทั้งข้อเหวี่ยงที่ยืดชักมาแล้วด้วย ตอนนี้ก็เกือบเสร็จสมบูรณ์100%แน่นอนตอนนี้ได้ทำการเทสไป2รอบแล้วครับผลที่ออกมาดีมากเลยครับไมล์เดิมของคลิกใช้วัดไม่ได้อีกต่อไปเพราะตอนที่เทสเข็มไมล์มันล้นจนขาดเลยครับ ทำการลองรถในระยะทาง420เมตรครับหรือ1/4ไมล์ ออลูกสูบผมใช้73มิลลิเมตร ข้อเหวี่ยงยืดชัก4ม.ม. ก้านสูบใช้ของโมโน วาล์วของวีออส เฟืองท้ายทดไม่บอกว่ากี่ฟันเพราะเป็นความลับ คารบูใช้บองเอ็นโปรอามร์ทำการล้างปากให้ได้ขนาด32ม.ม. ชามคลัชต้องเลือกของดีหน่อยนะครับ เม็ดไปไล่กันเอาเองนะครับสูตรใครสูตรมัน หม้อน้ำใช้ของCBR เดี๋ยวผมค่อยเอารูปและผลการทดสอบมาให้ชมกันนะครับอย่าลมติดตามกันนะครับพี่น้อง

2. อยากทำบ้าง

เอาเครื่องไปให้ใครย้ายเสาเสื้อครับ อยากลองทำบ้าง

3. อยากทำบ้าง

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อัพ คับน่าสนใจ อิอิ

5. tos_new

tos_new New Member Member

9
    0
    0
    รอดูรูปอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้