มาเตือนครับ..ใครเปลี่ยนหลอดไฟซีน่อนอย่าผ่านท้องที่ ส.น.ดุสิตนะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Bigtiger, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0

สังเกตุที่เวลานะครับ
    กลางวันแท้ๆ สภาพรถก็รถขนของมีหลังคาสูง
    เป็นรถส่งของที่บริษัทครับ

เฮ้อ...ตำรวจไทยอีกละ

อ้อผมเห็นรถใครไม่รู้รถสีขาวครับ ผ่านแถวซอยระนองบ่อย
    มีสติ๊เกอร์ HILUX Club ติดด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤษภาคม 2009
  2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตาม.....หรวด......ม่าย.......ดี อีกแล้วคับ......

3. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    ระวังกันด้วยนะครับช่วงนี้ โดนกันบ่อย

4. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    โจรชัดๆ

5. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    ต้องระวังให้มากแล้วนะครับ

6. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หาเรื่องมาจับทุกวัน เอือม.........

7. POR-

POR- New Member Member

49
    1
    0
    ขนาดไม่ได้เปิด ยังเก็นว่าเป็นไฟสีอีกหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อ ตำรวจไทยเก่งขนาดนั้น

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เอือม..ไอ้เสื้อ..ฟิตตตตต

9. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    ถ้าเราไม่ผิด ฟ้องเลยครับ

10. เดี๋ยวบอกคุน++++++++++++ มาคร์ให้นะ อิอิอิอิอิอิอิอิ

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เซ้งเป็ด....ตำรวจไทย

12. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    อืมๆๆ โดนไปอีกหนึ่ง

13. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เอาอีกแล้วๆ ช่ายไม่ได้จิงๆตำรวจนี้ ว่างไม่ได้

14. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    หลอดไฟซีนอล ของคุณมันเกิน10000Kไหมครับ
    ไม่เกินมันไม่ผิดกฎหมายมิใช่เหรอเด๋วไปหาก่อนงิ
    แล้วถ้าโดนแถวดุสิต คราวหน้าบอกไปเลยครับผมเพื่อนต้น
    HLc อยู่แถวราชวัฏครับ รู้จักอะป่าวเค้าก็ไฟซีนอลไม่ไปจับละครับ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:32:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:32:38 ----------

หลอดไฟซีนอล ของคุณมันเกิน10000Kไหมครับ
    ไม่เกินมันไม่ผิดกฎหมายมิใช่เหรอเด๋วไปหาก่อนงิ
    แล้วถ้าโดนแถวดุสิต คราวหน้าบอกไปเลยครับผมเพื่อนต้น
    HLc อยู่แถวราชวัฏครับ รู้จักอะป่าวเค้าก็ไฟซีนอลไม่ไปจับละครับ อิอิ

15. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  16. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ช่วงนี้ยังไงอะพี่ต้น โดนตลอด 555

17. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

คนเค้ากำลัง HOT คับ พี่โต้ง.....อิอิ

18. ไม่มีโดน ........................................

19. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จับแบบงี่เง้าเกินไปแล้วตำรวจ เดินรอบรถไม่รู้จะจับข้อหาอะไรละซิ อีกหน่อยลมยางอ่อนก็โดนจับด้วยละมั้ง

20. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    รถท่านปาทานจิ้นไงครับ เจอกันทักทายได้ครับ ถ้ามองเห็นทางนะ ควันเค้าด้ามดามมมมมม

ระวังไข้หวัดรึป่าวครับ แต่เป็นหวัดซะเบ้านะ

อยู่ข้างนอกก็ดีละ หาคุกซะงั้นเพื่อนเรา

21. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    หาเรื่องแดก ไม่ดูเวลาเลยนะเนี่ย เซง

22. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เซ็งตำรวจไทย หาเรื่องให้เราจนได้อ่ะครับ

23. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    มียังงี้ด้วย ว่าแต่โดนค่าปรับไปเท่าไรครับ

24. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แม่ง เลวจิงๆ ตะกวดไทย เฮ้ย ตำรวจไทย

25. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    รถ ผม เอง คัฟ

ชื่อ จิ้น

ยินดีที่รู้จักคัฟ

เจอแร้วทักทายได้

ผมทำงานอยู่ ข้าง รร สามเสน

ไปกลับ ซอยระนองทุกวัน

*รถผมไม่ได้ใส่ เพราะไม่มีตังซื้อ

แต่ก้อไม่เคยเจอตำรวจจับ แถวนี้ น่ะ

เพราะรู้ว่าด่านอยู่ตรงไหน ก้อไม่ไปทาง นั้นอ่ะ

ฮ่าๆๆๆ

26. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รอดไปเรา.....

27. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    โจนในคราบ เครื่องแบบ

28. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดูจากเวลาแล้วแม่ง ก็น่าด่า เดินหาข้อหาไม่นานเดี๋ยวแม่งก็มีข้อหาพวกเราได้

แม่งลองเรียกรถแพง ๆ แม่งไม่กล้าหาข้อหาหรอก กลัวไม่ เจอข้อหา แต่กลัวเจอ..ตอ:cool::cool::cool:

29. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    หลอดสีฟ้า หรือครับเห็นจับกลางวัน

30. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ยังไม่เปิดเลย โดนได้ไงหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้