B11 อยากยกสูงจะทำได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nontan, 22 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nontan

nontan New Member Member

14
    7
    0
    B11 อยากยกสูงจะทำได้มั้ยครับ
    แล้วมีท่านใดทำบ้างรึยังครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ

ผมเคยไปถามที่ร้านเค้าบอกว่ายกขึ้นได้แค่ 1-2 นิ้วเองอ่ะครับ
    ขอบคุณมากครับ :)

2. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    จะยกทำมอ่ะครับ เดิมๆ สวยดีนะ

3. nontan

14
    7
    0
    เส้นทางที่ใช้ประจำ ช่วงฝนตกน้ำท่วมน่ะครับ อยาลองยกดูคงจะหน้าตาประหลาดดี

4. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0
    ยกสูงแนวแรลลี่อิอิ

5. oetanoojj

oetanoojj New Member Member

238
    21
    0
    1-2ก็ เยอะเหมือนกันนะคับ

หิๆ แลกกันไหมคับ เอิ๊ก ขมผมนิหน้ายกอย่างกะเรือT_T

6. nontan

14
    7
    0
    :cry: ง๊า............ เพิ่งเปลี่ยนล้อแม๊กได้วันเดียว พอมาวันนี้ขับไปๆ จอดบ้านแฟน
    อบู่ๆ ไฟแดงรูปแบตโชว์ขึ้นมา แล้วก็สตาร์ทไม่ติดเลยอ่ะครับ เลยได้พ่วงแบตแล้วขับกลับบ้านมาจอดไว้
    พรุ่งนี้ค่อยหาวิธีจัดการอ่ะครับ ง่า........... ไม่สมบูรณ์ซักที :cry:

7. oetanoojj

oetanoojj New Member Member

238
    21
    0
    สายพานไดชาตร์มีปัญหาป่าวคับ ลอง กดๆดู ถ้ากดแล้วให้ตัวได้เยอะแสดงว่าหย่อนคับ

8. nontan

14
    7
    0
    :(..... หมดไปอีก 2800 บาทครับ เปลี่ยนไดชาร์จ
    เสียเงินแล้วอะไรๆก็ดีไปหมดครับ...แต่เป๋าตังค์แฟบอ่ะครับ
    ผมเคยเปลี่ยนถ่านไดชาร์จมาเมื่อประมาณ 3-4 ปีก่อนน่ะครับ คราวนี้ก็เลยเปลี่ยนทั้งตัวเลย
    ...น๊า นา นา นา... จน จ๊น จน......

ขอบคุณมากครับผม ได้ความรู้จากเว็บบอร์ดนี่แหล่ะครับ
    ช่วยไขความกระจ่างให้ผมตั้งหลายอย่างเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้