แอร์สามปุ่ม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    เคยมีคนลงโพสไว้ว่ามีร้านติดตั้งแอร์สามปุ่มที่แปดริ้วชื่อร้านอะไรครับอยู่ตรงไหนเป็นระบบออโตหรือไม่ออโตครับค่าติดตั้งเท่าไหร่รบกวนท่านที่เคยลงข้อมูลไว้ช่วยตอบที่ครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  3. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    ผมก็อยากรู้ค่าติดตั้งแบบไม่ออโต้เหมือนกันครับ

4. whanchai

whanchai New Member Member

43
    4
    0
    ผมไปทำมาครับเป็นแอร์ไม่ออโต้ส่วนแบบออโต้ผมไม่แน่ใจเหมือนกันว่าพี่เค้าจะจัดการได้หรือเปล่าครับ ผมแนะนำถ้าจะไปทำไปวันธรรมดาจะดีกว่าครับเพราะวันเสาร์งานพี่เค้าเยอะครับ งานดัดแปลงต้องใช้เวลาครับ และงานก็ออกมาดีมากด้วยครับ ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายราคาพี่น้องครับ

5. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    อีกหนึ่งทางเลือกสำหรับแอร์ 3 ปุ่มครับ

6. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    ใน กทม.มีมั้ยครับ

7. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้าไปทำช่วงเย็นระหว่างรอเจ้าถิ่นจะพาทัวร์คอมเพล็กด้วยมั้ย อิอิ

8. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ทัวร์ที่คอมเพล็กเกรงว่าจะไม่เหมาะครับพี่ต้น ถ้าเลยไปซักนิดน่าจะดีกว่าแบบเห็นได้ชัด......:D:D:D:D

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  9. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    จะหาสายไฟหลัง3ปุ่มได้ที่ไหนครับ และที่ไหนรับทำด้วย

10. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ไม่ทราบว่าต้องซื้อของไปเองหรือว่าร้านเค้ามีหมดครับ?

11. footprint

footprint New Member Member

80
    0
    0
    ไม่คุ้มอะครับ ของเดิม ปุ่มเยอะกว่า...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้