มาเยี่ยมเยือน คลับแรก ที่ผมเคยเข้าร่วมคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย AP Group, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AP Group

AP Group New Member Member

38
    0
    0
    มาเยี่ยมเยือน คลับแรก ที่ผมเคยเข้าร่วมคับ

ยังรักเพื่อน พี่ๆ น้องๆทุกๆคนนะคับ

รถเอ็นวี ยังไม่ขายเลยคับ ถ้ามีโอกาสจะเข้าร่วมนอกรอบ ด้วยนะคับ

สมัยพี่ตั้ว น้องนกเล็ก หลายคนครับ ไม่รู้ยังเข้ามาเล่นหรือเปล่าน้า :D

คาราวะท่านพี่รถสวยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้