สองพี่น้อง DOWLOY DIESEL จันทบุรี

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ..! ::cool::cool:cool:

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จัดไปคับ น้องชาย เดือนธันวา อย่าลืมขึ้นมานะ เอ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่ลืมแน่พี่ถ้ารถเสร็จนะฮิฮิแซ็ดดดดกระจาย

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เอาใจช่วยครับๆๆๆ

5. สมภพDirect

สมภพDirect New Member Member

39
    5
    0
    ได้ข่าวว่าอีฃุฃุทางจัน มีปล่อยเช็งด้วยเหรอครับรถใครเหรอครับ(ช่วยบอกด้วยครับ)

6. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    เห็นว่ารถคนที่ตราด อ่ะครับ วิ่งกันเอง ขำๆ
    มีค่าเหนื่อยนิดหน่อยมั้งครับ รู้มาเท่านี้ อ่ะ

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    คุ้นๆนะ รถใครว่ะน้า

8. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ก็น้าไม่ให้เบอร์ไว้แล้วผมจะบอกยังไงล่ะเนี่ย
    (เรื่องเสี่ยงรอผมเดี๋ยว เรื่องเสียวขอผมก่อน)

9. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    เบอร์ 12 ไทยประดิษฐ์ หรือจะเอา .22 ปากกาล่ะครับ อิอิ
    ไม่มีขายแต่อยากได้ ตาเอ จัดให้หน่อยจิ จะเอามาตามทวงหนี้ ....
    +++555+++

10. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โอย แค้นใครมาเนี่ยพี่คร๊าบบบบบบ (แต่สูตรนี้ดีจิง)
    เออ แล้วรู้ได้ไงว่าผมมีล่ะ

11. STEP_OUT 001

196
    1
    0
    ถ้าเบอร์ 12 ขอสามกระบอกนะจะเอามายิงรัว กลัวไม่ตาย
    อ้อ เอาสี่ดีก่า เอาไว้เคาะหัว แม่งก่อนตาย เคาะกะบาลไปสอนไป ให้แม่งสำนึก
    จนกว่าแม่งจะตาย อิอิ

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    น้าอ๊อดแมร่งโคตรโหดเลย สราดดดดดด

13. STEP_OUT 001

196
    1
    0
    ไม่เท่าน้าเอ๋หรอกครับ
    เอ๋จ้างร้อง อิอิ
    สองร้อย น้องจัดให้ ดังลั่นโรงแรม อิอิ

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ว่าไปนั่น

15. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    ......รถแรงๆ....มาเพิ่มความโหด....แบบต่อเนื่อง

16. รถคันนี้อยู่ตรงเจพีนิ

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่ใช่เจพี
    (โลกี)ฮิฮิฮิ

18. อยากไปลงกะทะทองแดงถนนสายนี้จัง

19. verakit

45
    0
    0
    .........Up........
    ว่าไปนั้น.......ทำไงได้
    .....ผมมันคนกลางคืน.......

20. verakit

45
    0
    0
    .......Up...Up......สิงค์ควันดำ
    วันนี้มันเกิดอะไรกันในจันกะไม่รู้นะครับ
    ...มีแต่รถออกมาปล่อย....แซดๆ...แซด...
    ...กันเพียบ...แรงๆทั้งนั้น....
    ...เอ๊....แต่ผมเห็น...ดาวลอยออกมา...ก็2-3..คันนะ.....
    ....พูดถึง.....เป็นแบบนี้ทุกวันคงจะมันน่าดูนะ....ว่าไหมครับ

21. verakit

45
    0
    0
    ....Up....ครับ...
    เงียบเลยนะครับพี่ๆ....
    ...ไปไหนกันหมดละครับ....

22. verakit

45
    0
    0
    ...Up...
    พี่มิซุดำครับเมื่อ1-2อาทิตก่อนผมเห็นผ่านมาแถวเจพีด้วยนะ....
    ...เสียงรถพี่คำรามโหดดีครับชอบ...

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    รถนะครับไม่ใช่สิงโต(ว่าแต่คืนนั้นออกล่าเหยื่อ)อิอิ
    ตัวอ่อนเพียบแล้วก็ไม่ยอมทัก แอบอยู่แถวไหนล่ะ
    เห็นแต่รถเหมือนกัน

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อืม...ว่างๆ พาพี่ไปมั่งนะเอ อิอิ

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ผมว่าแถวที่พี่อยู่อ่ะ เยอะกว่าผมอีกนะ
    แต่ขอบอกของผมถึงจะน้อยแต่ทุกตัวคุณภาพล้นจอครับ
    การันตี......................

26. verakit

45
    0
    0
    ...ใช้เลยครับพี่...
    ...เจอทุกวันจนชินตา...
    ...แต่ว่าแปลกนะครับมองยังไงก็ไม่เบื่อซะที.....อะนะ...

27. STEP_OUT 001

196
    1
    0
    ไว้ว่าง ๆจะให้ตาเอ จัดให้ซักหน่อย

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จัดให้ไว ประธาน 7 ยับ
    จิงมั๊ยพี่

29. verakit

45
    0
    0
    ......คร๊าบบบบบบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้