เจอ Mr2 สีน้ำเงินแถวนนท์

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย roro, 22 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. roro

roro New Member Member

13
    0
    0
    ผมไปทำธุระแถวนนท์ ไป อบต.บางกร่าง แต่งงๆทางเลยไปหลงๆแถวนั้น
    เลี้ยวไปเลี้ยวมา มั่วๆ - -*
    จนไปเจอ บ้านนึงครับ มี Mr2 สีน้ำเงิน จอดอยู่ในบ้าน สวยมากครับ:eek:
    มีพี่คนนึงเดินออกมาพอดีเลยคุยๆถามทางแปบนึง
    ไม่ทราบว่าเป็นรถของใครใน Club รึเปล่าครับ:D
    รถสวยจริงๆครับ วาววับเลย

ขอบคุณพี่คนนั้นที่บอกทางนะครับ

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ฮ่าๆๆๆ เมื่อเช้าฟ้าสาง ประมาน ตีห้า เจอ MR2 สีแดงแปร๊ด ติด NAGAOKA ซัดแถวรัชดา ฟ๊าดดดดดดไปอย่างเร็ว >x< เจอจอดอยู่ที่ NOIR อิอิ :rolleyes:

รถสวยค่ะ ตอนซัดเสียงเพราะมากๆ โหด แรงดีค่ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้