อยากได้รอบคัน ของ R11 อ่ะคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย ซ่อมมาเยอะ..., 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0
    :Dรบกวนทีคับ พี่ๆ พอจะมีร้านแนะนำมั่งมัยคับ และประมาณเท่ารัยคับ ไม่ต้องทำสี นะคับ พอดีจะพ่นสีใหม่ด้วย

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เรื่องราคาคงจะพอประมาณให้ได้ นะครับ แต่เรื่องร้านเนี่ยบอกไม่ถูกจิงๆ เพราะผมหามานานแล้วยังได้ไม่ครบเลยครับ ของแบบนี้มันอยู่ที่จังหวะ และ ดวงครับ ลองไปดูในนี้นะครับ รอบคันสวยๆ ของญี่ปุ่น ครบๆ :D:D:D
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=556277 :eek::eek::eek:

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อื่มๆ อะฮึ่มๆ

ขึ้นโมลใหม่เลยครับ ตอนนี้ในคลับมีคนนึง กำลังแปลง R11 เป็น S14 ที่กานต์ไฟเบอร์อยู่ครับ น่าจะเสร็จในไม่ช้านี้และครับ

4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    คัยอ่ะๆๆๆ

5. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0

ถ้าเสร็จแล้วเอารูปมาโชว์ทีนะคับ ถ้าไม่แพงมาก จะทำมั่งคับ ขอหล่อๆ เลยอิอิ

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อยากเห็น ๆ จังเลย........ขอโป่งบาน ๆ เลยนะ :D:D:D

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    รอชม... รุ้นะว่าใคร...อิอิ

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ใครหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้