มาละครับรูปเสื้อคลับ มีทติ้งอาทิตย์ที่24พฤษภาคมนี้นะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    สถานที่รบกวนช่วยทุกคนโหวตด้วยนะครับว่าที่ไหนกันดี

เพราะถ้าไม่รู้ที่ไหนเราจะไปลงตำนัวอีกรอบนะครับ แซบหลายๆๆๆ

วันก้อ อาทิตย์ที่24พฤษภาคมนี้นะครับ

2. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    จัดไปโลด ผมขอออกความเห็นนิดนึงนะครับ อยากให้เป็นเวลาบ่ายๆหรือเย็นๆได้มั้ยเอาแบบให้มีแดดหน่อย อยากถ่ายรูปอะครับ ช่วงนี้กำลังบ้ากล้องอะ อิอิ

3. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    รับแซบบบบบบครับ เสื้อสวยดีครับ

4. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    บางแสนไหมอิอิ

5. jasma_arm

277
    1
    0

บางแสนนี่มันต้องนอกรอบแล้วอะค้าบๆๆๆๆ

อามเสนอตำนัวนะคับ ยังกินมะครบทั้งเมนูเลย

ไปจัดมันใหม่ เสนอตำนัว1เสียงค้าฟ

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ตำนัวอยู่ไหนหว่า ??

7. กลับมาไม่ให้ซุ่มให้เสียงเลยนะ ตอนนี้ใส่ล้ออะไรน้องชาย :D

8. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    อิอิ ว่างๆเจอกันพี่ร้านกาแฟสัมมากรเปนไง ตอนนี้ได้ ce28 มาพี่ สวยดีๆ พี่ขอเบอร์พี่หน่อยสิ เบอร์กราฟเบอร์เดิมนะพี่ ที่พี่เคยโทรน่ะแหละ

9. jasma_arm

277
    1
    0
    ร้นตำนัวนี่อยู่ตรงเกษตร-นวมินทร์ ครับ

10. เบอร์พี่ 081-8077700 จัดไป........เบื่อจริงๆ พวกล้อเทพๆ พวกนี้ :D

11. jasma_arm

277
    1
    0
    สรุปสถานที่กันเลยนะครับ ร้านอาหารตำนัว ตรงเกษตร-นวมินทร์นะครับ

วันอาทิตย์ที่24พฤษภาคม เวลา5โมงนะครับ

12. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    รับแซป ครับพี่อาร์ม
    พี่ยครับอด รอบนี้จะมาเปล่าคราบ

13. jasma_arm

277
    1
    0
    พี่ยอดมาชัวคร้าบเพราะพี่สั่ง โลโก้นกไว้

แถมพี่ยอดต้องมารับเสื้ออะค้าบ

ไม่มารอบนี้ตามยันบ้านอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2009
  14. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    อาจจะตามไปค่ำนิดนึงนะค๊าบ กว่าเครื่องจะลงก็เย็นแล้วอ่ะ

15. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รับทราบครับ วันที่ 28 อิอิ

16. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    รับทราบคราบบบบ

17. jasma_arm

277
    1
    0
    โจ้ผิดแล้ว 24ค้าบๆๆๆๆ

18. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เอ่าเห้ย ตายแระ เขียนตั้งตัวเบอเร่อ ดูผิดได้ไงวะเรา 5555 ขอบคุณครับพี่อาร์ม เจอกันวันที่ 24 ครับ ดีๆ ตำนัว อยู่ปากซอยหน้าบ้านผมเลย อิอิอิ

19. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    อ้าว ...... โจ้อยู่ตรงลาดปลาเค้าหรอ

ผมอยู่ตรงวัดลาดพร้าวอ่ะ

20. pookpui

1,304
    6
    38
    ครับพี่จิม แต่ก่อนผมอยู่ตรงลาดพร้าว 48 ปากซอยตรงข้ามร้านพี่อาร์ม แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่หมู่บ้านตรงข้างวัดลาดปลาเค้าแล้วอ่าครับ

ปล. แถววัดลาดพร้าวเนี่ย ฝนตกอันตรายนะครับ น้ำชอบท่วม ล่าสุดสัปดาห์ที่แล้ว พี่ชายผมมานขับรถผ่านไป แล้วลัดเข้ามาทางซอยวัดลาดพร้าวกะว่าไปซื้อของกินแถวโชคชัยสี่ ปรากฎว่าน้ำท่วมถึงหน้าแข้งเลย ตอนหกโมงเช้า รถมันเกือบพัง เหอๆๆๆ

21. jasma_arm

277
    1
    0
    ไงก้ออย่าลืมกันนะคับ อาทิตย์ที่24 5โมงเย็นคร้าบๆๆๆ ตำนัวเกษตร-นวมินทร์

22. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    พรุ่งนี้เจอกัน 5 โมงเย็น คอนเฟริมค๊าบบบ :D

23. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เสื้ออย่างงามมมมมค่ะพี่อาร์ม ไงขอบคุนพี่มากๆนะคะที่คราวนี้พี่เปนตัวตั้งตัวตีหลายๆงานเลย ขอบคุนมากๆค่ะพี่อาร์ม เสื้อสวยจิงๆ ^^

พรุ่งนี้ถ้าไม่ติดอะไร ไงเจอกันค่ะ แต่เอ๋คงไปซัก 6 โมง พอดีติดเรียนดีเจเลิกประมาน 5 โมงก่าๆ ไงตามไปค่ะ แต่ยังไม่รุว่าจะเอา MR2 ไปเปล่า เพราะต้องไปที่อื่นก่อน กัวคุนพ่อไม่ให้ ^^ คุนพ่อก้หวงรถใช้ย่อย ฮ่าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้