ขอระบายอารายหน่อย ไร้สาระ อย่าไปสนใจ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 6 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ขอระบายอารายหน่อย ไร้สาระ อย่าไปสนใจ จะลบก้อได้นะคะ พี่แค่เสียสติไปแล้ว ฮ่าๆๆ :cry::cry::cry::cry:

จากกันทั้งที่ยังรัก ดีกว่าต้องอยู่ถึงวันที่ไม่รักกัน

ความรักถึงทางแยก ทุกอย่างถึงจุดอิ่มตัว
    เรายอมจากลากัน ดีกว่าต้องรอถึงวันที่
    เราสูญเสียความรู้สึกดีๆ ที่ให้กัน

จากทั้งๆ ที่ยังรักกัน
    ดีกว่าต้องอยู่ถึงวันที่เราต้องเกลียดกัน
    ไม่ได้อยู่ด้วยกัน
    แต่ไม่ได้หมายความว่า...
    จะห่วง จะคิดถึงกันน้อยลง

นี่อาจจะเป็นหนทางที่ดีที่สุด
    และเป็นสิ่งสุดท้ายที่เราจะมอบให้แก่กัน

2. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    อารายนี่

3. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ก้อบอกแล้ว ว่าอย่าสนใจ เง้อ.................

4. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    งงเลยเกิดอะรัยขึ้นครับ

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ใจเย็นวัยรุ่น

6. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สงสัย พี่สาวคนสวย จะต้องถูกใครทำร้ายหัวใจมาแน่นอน

เหงาๆ มานั่งกินเบียร์ที่ปั้ม กะพวกนัทได้นะครับ

ไปนั่งกินกัน จน ซี้ กะคนเฝ้าปั้มแล้วค้าบบบบ

7. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    งั้นงานหน้าก้อมีตติ้งปั้ม พร้อมเหล้าเบียร์เพียบ โหะๆๆ

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    โครตโดน เลยครับพี่แฟง

ยังไงขอให้ใจเย็นๆนะครับพี่แฟง เดี๋ยวก็ดีขึ้นครับพี่แฟง
    เมาแต่พอดีที่เหลือปล่อยเวลาเป็นตัวช่วยครับ ฮิฮิ

9. โดนสุดเลยครับพี่แฟง แต่เรื่องอย่างนี้เป็นวัยรุ่นมันต้องผ่านครับ ฉัตร เชื่อว่า ทุกสิ่งทุกอย่างมันมีวันหมดอายุของตัวมันครับ ตามนั้น...

10. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ลง ขวด ดีกว่า อย่างงี้

11. นั่นดิ่ ลงขวดดีกว่า มั้ง เบื่อๆเซ็งๆเหมือนกัน ยังยืนคำเดิมครับ "เหล้าไม่ใช่คำตอบ แต่มันช่วยทำให้ลืมคำถาม" จัดไปวัยรุ่น

12. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ถูก....คับ ... เออ .. ลืมเลยว่าจะถามอะไร :D:D

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ซะงั้น นู๋ว่าเข้าช่วงวัยทองแล้วหล่ะมั้งค่ะพี่กอฟ คริๆๆๆ

555+ แหมๆพี่กอล์ฟครับ ยังไม่ทันกินเลยพี่ ลืมคำถามซะแระ......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้