ได้ข่าวมาว่า นู๋แฟง ไม่สบาย......

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย FIFTYFIFTY AC-M92, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ได้ข่าวมาว่า นู๋แฟง ไม่สบาย (กระเพาะปัสสาวะอักเสบ) พี่เลยมาเยี่ยม และขอให้หายป่วยเร็วๆ นะครับ ทานน้ำมากๆ นะครับ และอย่าอั้นปัสสาวะนะครับ :D

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อ่าว พี่แฟงป่วยเหรอครับ

ขอให้พี่แฟงหายป่วยเร็วๆ นะครับ พี่สาวคนสวย

3. ไม่รู้เรื่องเหมือนกันครับ หายเร็วๆแล้วกันนะครับพี่แฟง

4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    แย่เลยพี่แฟงไม่สะบาย
    ขอให้หายไวๆน่ะคับ

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เป็นกำลังใจให้เหมือนกันครับ
    หายไวไวนะครับพี่แฟง น้องๆเป็นห่วงครับ ^ ^

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ขอบคุณมากๆนะคะ คือเป็นโรคนี้ขอบอกว่า ทรมาน มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องๆอย่าอั้นปัสสาวะเด็ดขาดเลยนะ วันนี้พี่เพิ่งไปนอนให้น้ำเกลือมาเอง แงๆๆๆๆๆๆ

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ง่าส์ ไม่รู้ข่าวเลย ไม่ได้แวะมา ขอให้หายขาดจากโรคนี้ครับ

8. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    หายเร็วๆ ครับพี่แฟง

9. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    มาแล้วจร้า งานพี่เยอะมากๆ เลยหายไปนานเลยครับ

ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างแล้วครับ สบายดีและดีขึ้นไหมครับ นู๋แฟง

เมื่อเช้าเห็นรถนู๋แฟงที่แยกไฟแดงกลับรถตรงบางพลัดด้วยครับ ทำไมมาทางนั้นหว่า???

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    หายแล้วจ้า ( หายไปนานเลย อิอิ จนน้องหายดีเลย งุงิ :D) ขอบคุณนะคะ แล้วพี่บอลสบายดีไหมค่ะ ไม่ค่อยได้เจอกันบนท้องถนนเลยอ่าค่ะ คิดถึงๆๆๆ :D

บางกรวยรถติดมากเลยอ่าค่ะ นู๋ก้อเลยวิ่งลัดออกจากหมู่บ้านภาณุรังษีเอาอ่าค่ะ มาออกซอยข้างๆโรงเรียนบูรณวิทย์อ่าค่ะ แล้วกลับรถเอา มันเร็วกว่าอ่าค่ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้