เก็บตกภาพงาน Gymkhana - Runstop เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานี้ครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ton@CityMania, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สวัสดีอีกครั้ง เพิ่งจะลงงาน dragzone ไป คราวนี้มาดู gymkhana กันบ้างครับ
    ห่างหายไปนาน กับงานแข่งรถรูปแบบจิมคาน่า อีกหนึ่งกีฬาที่ฝึกฝีมือได้ไม่น้อยกว่าประเภทอื่นๆ
    ไม่ว่าจะเป็นการฝึกความจำ ทักษะการจับพวงมาลัย การเรียนรู้รถและคอนโทรลมันให้ได้
    แถมยังฝึกเล่นกับเบรคมือ ซึ่งไม่ต้องไปชนตามเสาห้างให้เสียเวลาเปล่า
    งานนี้ ตาอ๋อง hankook จัดมาได้ดีทีเดียว คนดูเยอะมาก ทำให้ครึกคลื้นกันพอสมควร
    มาดูกันเลยคับ เริ่มจาก สถานที่ ตลาดประตูกรุงเทพไรสักอย่างเนี่ยแหล่ะ ยังไม่คุ้นชื่อเท่าไหร่
    แต่สถานที่กว้างมากคับ

รถ drift จากอู่ราชาแม็ก นำโดยพี่หนึ่ง ราชา และสาวกดริ๊ฟอีกหลายท่าน

พื้นสนาม กินยางกันพอสมควร สากและเกาะมาก ทำให้ดึงเบรคมือกันลำบากนิดนึง

ใครเซ็ทรถมาดี ก็สบายไปครับ งานนี้ ลายขับสนุก มีทางตรงให้ยิง โค้งเทกันมันส์ๆ มีโดนัทได้ แล้วก็เลข 8

สำหรับงานนี้ runstop ก็เป็นสปอนเซอร์หลัก ในคอนเซ็ปที่ว่า " เบรคมั่นใจ ใช้ runstop "

งานนี้เป็น underground ใครอยากใส่ หรือไม่ใส่หมวกก็ตามสบาย แต่ไม่รับผิดชอบ ฮ่าๆๆ

ฟ้าครื้มตลอดตอนช่วงเช้าถึงบ่าย แต่ในที่สุด ก็ไม่ตก ว้า.. อยากให้ตกจัง ลื่นๆท่าทางจะฮา

โชว์โดนัทโดยตาอ๋อง ระหว่างรอพี่หนึ่งราชาแม็กมาโชว์ดริ๊ฟ

รูปจากกล้องและปลายมือของผมมีเพียงเท่านี้ เนื่องจากต้องลงแข่งด้วย
    รอสักครู่นะครับ ขอเปลี่ยน login เป็นของนายคาร์ซิตี้มาเนีย สักหน่อย เนื่องจาก
    ภาพต่อไปนี้ เค้าใช้กล้องผมถ่ายให้ แต่เจ้าตัวไม่ค่อยว่าง เลยให้ลงรูปให้
    เลยขอใช้ login ของเค้า เพื่อให้เค้าได้ thanks เพื่อเป็นกำลังใจในการฝึกถ่ายรูปต่อไปคับ

BANK3650 และ nikexposure ถูกใจสิ่งนี้
  2. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    อ่า login มาแระคับ มาต่อกันนะคับ

ภาพนี้รู้สึกว่า ไม่ใช่คาร์ถ่ายนะ จะเป็นเพื่อนอีกคน แอบคว้ากล้องไปถ่าย สาวสวย ทีนโหดอ่า น้องเหมียว vios นี่เอง

ต่อไปก็ตาอ๋อง โฆษกภาพสนุกอีกคน พอดีไปซื้อน้ำแถวๆนั้น ป้าขายน้ำแกบอกว่า ชอบตาคนนี้ ภาคมันส์ดี ตั้งแต่เช้ายันเย็น

ถ้าจำไม่ผิด ตอนรถตำรวจมา เหตุการณ์ค่อนข้างสงบ อิอิ

ถ้วยรางวัล

ช๊อตเด็ดมันอยู่ตรงนี้ รู้ๆอยู่ pretty งาน hankook เค้าเน้นอะไร

ยาวไปอีก กับน้องอีฟ น่ารักจริงๆ

ไม่ใช่น่ารักอย่างเดียว น่า... ด้วย ( น่าคบหาสมาคม อย่าคิดลึก )

ทีแบบนี้ นายคาร์ถ่ายซะตั้งใจมาก ทีให้ถ่ายรถหล่ะ หลุดโฟกัสตลอด

ดูมัน เพ่งแล้วเพ่งอีก ทีแรกก็ว่า ทำไมถ่ายมาเยอะจัง ที่ไหนได้ ถ่ายแต่ pretty

น้องอีกคน

กลับมาที่รูปรถดีกว่า รูป pretty ขออนุญาติ เก็บไว้ดูเองคนเดียว ฮ่าๆๆ ทำไงได้ ดันใช้กล้องเราถ่ายนี่

มีรูปรถเราด้วยแหะ แจ๊สเดิมๆออโต้ ว่าแต่ นับถือเลย 2 ท่าน มี นายเจ็ท ที่ขับ vios auto กับ พี่ที่มาจากเชียงใหม่ ลืมชื่อแระ แจ๊สเก่า ออโต้เหมือนกัน ขับโคตรเทพเลยครับ

คันนี้ถูกใจแม่ค้า เห็นว่า วิ่งๆอยู่ประตูหลุด ฝาถังน้ำมันเปิด แม่ค้าแถวนั้นบอกว่า ชอบมาก ... หุหุ ซะงั้น

มือโปรอีกคันจากเชียงใหม่ สอยถ้วยไป 4-5 ใบ อะไรจะขนาดนั้นคับท่าน

ให้อีกภาพ

ขับหลัง เวลาโดนัทเลข 8 มันมาก

อีกภาพ

มีเกมส์ให้เล่น ถามตอบ แล้วได้บัตรโกคาร์ทชูก้าบีชไป

ตาอ๋องมองไรอ่า

คำถามง่ายๆ รับไปอีกคน

แล้วพี่หนึ่งราชแม็กก็มาขับโชว์แบบเทพๆ เรียกเสียงปรบมือจากคนดูทั่วสนาม

ขับมันส์จริงๆ พี่เรา

มาสด้า แฟมีเรีย ใช่ป่าวหว่า ขับดุมาก โชว์ดริ๊ฟท์ด้วย

ไรวะเนี่ย การ์ดมีแต่ภาพสาวๆ

ถ่ายรวมก่อนกลับ

ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับถ้วยนะครับ สำหรับท่านที่ไม่ได้ ก็ขอเป็นกำลังใจให้คับ ฝึกปรือต่อไปครับ

ไว้เจอกันสนามหน้า สำหรับสนามนี้ สวัสดีคับ

id56 และ BANK3650 ถูกใจสิ่งนี้
  3. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับ

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มารอดูรูปเพิ่มเติมคับ

เสียดายต้องกลับก่อน

5. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอบคุณ รูปสวยๆ อีกครั้ง ค๊าบ :D:D:D

6. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
  7. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ภาพสวยงามมากคับ โดยเฉพาะ hankook ของเค้าดีจิง ๆ อิอิ

8. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    พี่อาร์ม ตัด ผมใหม่หล่อมากพี่ อิอิ

9. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ด้วยคับผม

10. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    ขาวมั่กๆๆๆ

11. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ว้าวแจ่มไปเลยคับ

12. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รูปสวยมากครับ

13. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    ภาพสวยมากๆ ขอบคุณครับ

14. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    น้องคนนี้เคยลงมอเตอร์แทร็คมาแล้ว ฉบับไหนม่ะบอก ลองหาดูคราบ

15. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เข้ามาดูเรื่อย ๆ

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ภาพสวยอีกแล้ว

17. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับ ภาพ สวยๆๆ

18. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    โหภาพสวยครับๆๆๆ

19. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  20. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    ไปแป็บนึง เสียดายกลับก่อน

21. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    สวยเหมือนเดิมครับคุณต้น

22. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ภาพสวยเหมือนเดิมครัป ขอปคุณครัป

23. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    รูปสวยมากครับ ชอบรูปที่ 3ดอ สีเหลืองดึงเบรคมือ มาก ๆ

แม่นมาก ครับ

24. airo

airo New Member VIP

79
    3
    0
    ดี...ดี .... สวยๆ ขอบคุณ ครับ

25. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ใหญ่มากกก

26. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ภาพสวยมากเลยคับ ของคุณมากเลยคับ พริตตี้ก้อสุดๆ (คงไม่ต้องบอกว่าตรงไหน อิอิ)

27. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    โอ่ว แหล่มคับ จัดเจน

28. สวยจริงๆครับ หิหิ...

29. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    รูป ตอนโยนเนี๊ย สุดมากกกก

30. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    ขอคุณครับสำหรับภาพสวยๆๆๆ.......ว่าแต่ว่าพริตตี้คนที่2เนี่ยรู้สึกว่าจะชื่อน้องแนน ครับ.........
    ..

ปล.ที่รู้จักเพราะเป็นแฟนตัวเอง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้