MTG 16/05/09

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    พี่ ๆ ครับเมื่อวันที่ 16/05/09 ที่รวมตัวกันถ่ายรูปไม่ทราบว่าจะลงหนังสือของอะไรครับ และฉบับที่เท่าไหร่/เดือนไหนครับ จะได้รอซื้อมาเป็นของที่ระทึก....เฮ้ยระลึกครับ....

2. NuOuan

NuOuan New Member Member

59
    2
    0
    เบื้องหลัง Minisporttruck จร๊า...

พี่อ้วนแนบรูปเบื้องหลังการถ่ายรูปของพวกเรามาให้ดูจร๊า...น้องๆ คนไหนถ่ายรูปไว้ส่ง file ภาพมาให้ด้วยน๊า...จะได้เอาลงเพิ่มเติมจร๊า...

3. NuOuan

59
    2
    0
    รูปเพิ่มเติมจร๊า...

:cool: "ค่อยๆ ไป อย่าให้ใครแซง" :cool:

4. NuOuan

59
    2
    0
    รูปรถสวยเนี้ย...มันช่างเยอะจริงๆ...

รถสวยๆ หล่อๆ กันทั้งนั้น...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2009
  5. NuOuan

59
    2
    0
    พี่อ้วนได้ยินพี่อาร์มบอกว่าลงหนังสือ The Truck น๊า...น่าจะเป็นเดือนมิถุนายน หรือ กรกฎาคม อ่ะนะ ลองติดตามดูแล้วกัน...

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

ขอบคุณครับพี่

7. ผมว่านะ หนังสืออาชญากรรมหรือโจรกรรมมากกว่าม้งพี่อ้วน....

8. NuOuan

59
    2
    0
    หน้าอย่างพวกเราไม่เหมาะกับหนังสืออาชญากรรมหรือโจรกรรม

แหม แหม นุ่น...มันจะแรงไป...

มันไม่เหมาะกับพวกเราหรอกจร๊า...เราหน้าตาน่ารักออก มิมิ...

แต่พี่ว่าถ้าเป็นพวก หนังสือสื่อรักสัตว์เลี้ยง ไรเงี้ย พอได้อยู่ อิอิ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

9. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    สัตว์เลี้ยงอารายดีง่ะ แต่อย่างผมขอเปงกาต่ายนะ เหมาะสมที่สุดง่ะ

10. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    รูปสวยดีนะ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

55555 ................................

12. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แอบไปถ่ายมาเมื่อไหร่เนี่ยพี่ๆ อิอิ

13. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    อดเลย เสียดาย

14. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ช่าย ...........แก้ตัวครั้งหน้า

15. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ขอบคุณ คราบ

16. อิอิ...จะรอครับทุกคน

17. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    นี่ๆๆๆๆ สติ้กเกอร์ผมฝากพี่เอก ที่อยู่สุราดไปให้แล้วนะครับ เอาที่พี่เอกได้เลยครับ ใครที่อยู่ใต้แล้วยังไม่ได้บอกนะครับเดี๋ยวฝากไห้ใหม่ครับ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

พี่เจี๊ยบรบกวนจัดให้ผม 1 ชุด ไปเปล่าครับ ไปรับที่ไหนครับพี่ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้