!จบข่าว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย รบกวนเพื่อนๆชาว Mazda, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    :)ไม่รู้มันเป็นไง จอดอยู่เฉยๆ ก็มีคนถอยมาชน ไอ้เราขับโหดๆสองร้อยกว่า ไม่เคยไปตำใคร ทำไมตอนจอดมันชอบมาชนเราหว่า.....................ระบายนะครับ ไม่มีสาระอะไร คุยกับเกนฑ์ไว้ คงเอารถไปทิ้งไว้ที่อู่หลายวัน เซ็ง...........ครับ...............:(
    ชนทีไรใช้บริการเกนฑ์ทุกที...............:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มิถุนายน 2009
  1. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ก้อบอกแล้วว่าอู่นี้เค้าทำดีจิงๆ ลองไปอ่านในกระทู้ "ขอข้อมูลของอู่ bs" ดูจิว่าป๋มเขียนไว้อย่างรัยบ้างน่าสนจัยทีเดียวนะ แล้วมีที่เดียวในโลกที่เค้าทำกันอย่างงั้นน่ะ

2. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    น่าเห็นใจครับ
    ของผมก็เคย จอดอยู่เฉยๆ พวกมาทิ่มซะ ทิ่มอย่างเดียวไม่พอมันไถข้างซะ
    ถ้าเจอตัวนะมีตื๊บอะ มันเกิดตอนประมาณ ตี 3 กว่าๆ คงกะลังได้ที่มั้ง

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    คิดถึงเกณท์ทุกที ที่โดน.................

4. komkoong

komkoong New Member Member

75
    2
    0
    ของผมก็มีรอยคับแต่ถอยหลังชนเองอะคับหาที่ทำอยู่เหมือนกัน..ว่าจะแวะไปให้พี่เค้าดูให้เหมือนกันว่าต้องใช้งบประมานของแฟนเท่าไร....อิอิ

5. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ผมก้อโดนครับน้าเดย์หลังจากวันมีทติ้งวันอาทิตย์ก้อโดนเลยจอดอยู่ดีดีพวกมาเฉี่ยวซะงั้น
    เซ็งเลยครับถึงเขาจะมีประกันก้อตามเถอะ ดูได้ตามรูปเลยครับ

6. ชนตอนตีสาม คนถอยชนคงเพี้ยบแล้วล่ะมั้งครับ................เมาไม่ขับ ส่วนผมเมาไม่กลับอะครับ อิอิ :D

ก็ไม่ใช่แบบนั้นครับพี่น้อง วันมิตติ้งผมเองก็ไปครับ พอดี งานเข้า ! เลยต้องกลับมาที่ทำงานอะครับ :)

ก็ถ้าเป็นรถเพื่อนๆสมาชิก แนะนำเลยครับ ทำอู่ที่รู้จัก คุ้นเคยกันดีแล้วครับ ไม่งั้นอาจเหมือนผมถึงกับต้องขายรถทิ้งอะครับ ...........ทำอู่รู้จักกันนั้นได้ทั้งคุณภาพและราคาประทับใจอะครับ :)

เห็นใจเลยอุ้ย............หัวอกเดียวกัน พอโดนแบบนี้แล้ว เซ็งเลย ไอ้เราทำรถ ดูแลรักษารถอย่างดี เจอแบบนี้ ไม่มีกำลังใจขับรถเลย............:confused:
    ส่วนเรื่องรถผม วันก่อนเข้าไปหาและนัดกับเกนฑ์ไว้ คงเป็นวันจันทร์ จะเอารถไปทิ้งไว้อะครับ เห็นว่าจะเสร็จในวันศุกร์ เพราะเสาร์ - อาทิตย์นี้ ว่าจะไปดูรถที่พีระอะครับ :)

7. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    รถเอก ไม่ใช่รถอุ้ย น้าเด รถอุ้ยเพิ่งวาง b20b

8. aeg_ac88

1,955
    16
    0
    เอกเองครับ น้าเดย์ ที่เคยโทรไปถามเรื่องรถนะครับ

9. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ก็บอกแล้ว ว่าให้ไปไถ่ชีวิตโคกันซะบ้างจะได้ เฮงเฮง อิอิ

10. aeg_ac88

1,955
    16
    0
    โคอะไรเอ่ยหนอครับน้าเอ้ ++555++

11. 5555555555555.............คนเราผิดพลาดกันได้ครับพี่น้อง (ว่าแต่นี่ใครอะ ใช่พี่น้องอะปะ ชักไม่แน่ใจอะ) อิอิ............B20b แคมคู่ไม่เทค .....นี่ถ้าได้ฝา B16 มาปิดอีกนะแห่มเลย ขอบอก:)

อืม..........ครับ จำได้และ อย่าถือสาคนแก่ อิอิ

พักนี้ไม่ค่อยได้มีโอกาศไปทำบุญไถ่โค(โยตี้)เท่าไหร่อะครับ พักนี้ถ้าไม่ค่อยสบายใจก็หาน้ำอุ่นๆอาบครับแบบว่ามีคนอาบให้อะครับ........................555555555555555 :D:D:D

น้าเอ้แกคงหมายถึงโคกระบืออะไรประมาณนั้นมั้งครับ แกเป็นคนทำมะทำโมอยู่แล้วอะ(เฉพาะต่อหน้าเมีย)............55555555555555555 :D:D:D

12. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    เดี๋ยวมิตติ้งหน้า ผมไปเลี้ยงโคด้วยครับ
    ครั้งหน้าผมจะบินเดี่ยวครับ ไม่ไปเป็นคู่แล้ว 555+

13. สุดท้าย เอารถไปนอนอู่เรียบร้อยแล้วครับ............................ฝากด้วยนะเกนฑ์ อิอิ

14. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    จอดอยู่อู่ดีแล้วหล่ะรับรองไม่มีรถมาชนแน่ๆ

จอดอยู่อู่ดีแล้วหล่ะรับรองไม่มีรถมาชนแน่ๆ:D:D:D

15. aeg_ac88

1,955
    16
    0
    วันนี้รถผมก้อเข้าไปจอดที่อู่เรียบร้อยแล้วครับ ไปไม่ทันน้าเดย์ เพราะว่าเข้าไปตอนบ่ายสามครับ

16. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    ทำไมชอบจอดที่อู่กันจังอะ
    ส่วนของผมตอนนี้จอดวัดครับ เพราะบ้านไม่มีที่จอด 555+

17. ถ้าจอดที่อู่ยังมีมาชนอีก สงสัย อย่างนี้มันต้องถอน เอ้ย ขาย.........อิอิ

รับทราบ.............เสร็จเมื่อไหร่ล่ะ

จอนวัดระวังนะครับ................เดี๋ยวมีอะไรบ้างอย่างมาสิงสู่..................เป็นผู้โดยสาร ส่นเกิน ติดตามเราไปทุกที่...................5555555555555 พูกให้กลัวซะงั้นเราอิอิ :D:D:D:D

18. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ใครอยากจะเข้าไปอีกบ้างครับ...................

19. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
    ง่า น่าสงสารเหลือเกิน
    หรือครายเค้าตามมาชนเอาปล่าว แรงกว่าเค้า

20. aeg_ac88

1,955
    16
    0
    เกณฑ์บอกว่าประมาณ 1 อาทิตย์ หรืออาจจะบวกนิดหน่อยนะครับ

21. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    เป็นกะลังใจให้เธอหายเหนื่อย.... 555+
    สู้ต่อไป ระหว่างรอรถ อิอิอิ

22. barague

0
    0
    0
    จอดที่วัดโพ แถวรัชดาหรือคัพ ก้อบอกแร้วว่าอย่าลงอ่างที่นี่มานแพงๆม่ายเชื่อ ให้ไปลงกะละมังซักผ้าก้อม่ายเชื่อ แร้วเปนงัยล่ะเค้ายึดรถไปเรยอ่ะกิ้วๆๆๆๆๆๆ.

23. barague

0
    0
    0
    จอดที่วัดโพ แถวรัชดาหรือคัพ ก้อบอกแร้วว่าอย่าลงอ่างที่นี่มานแพงๆม่ายเชื่อ ให้ไปลงกะละมังซักผ้าที่บ้านก้อม่ายเอา ยืนร้องไห้กระทืบเท้างอแงบอกว่าหนูจะเข้าๆอย่างเดียว แร้วเปนงัยล่ะเค้ายึดรถไปเรยอ่ะกิ้วๆๆๆๆๆๆ.

24. barague

0
    0
    0
    โห! จอดนานไปหน่อยถึงกะบวกค่าซ่อมเพิ่มกานเรยเชียวหรือ พี่ว่าเลิกทำเหอะเอาเงินไปเปลี่ยนเครื่อง H 22 A ยังดีซะกว่าอีกนะ อยากให้เราจอดนานนี่อิอิอิอิ.

25. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    เอ่อ วัดโพ...โพไซดอน :p:p:p

26. สงสัยจะเพี้ยนไปอีกกระทู้.................งะ :D

27. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    อ่านแล้ว... งง รถโดนชน หรือ หาเรื่องไปชน ก็ไม่รู้

28. barague

0
    0
    0
    ไปชลบุรีงัย ทาเลสวยๆๆ.

29. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    มีใครโดนอีกมั้ย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้