ke 20 ถ้าอยากให้ท้ายสูงอีกหน่อย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Sombart, 15 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sombart

Sombart New Member Member

12
    1
    0
    :)ขอถามหน่อยครับ ke 20 ถ้าอยากให้ท้ายสูงอีกหน่อย..ช่างบอกให้เปลี่ยนโตงเตงแหนบ เลยอยากทราบว่า..เราจะเอาโตงตงของรถรุ่นไหนมาใส่ได้บ้างครับ...เอาแบบสูงไม่มาก สัก2-3 นิ้ว รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. kike

kike New Member Member

5
    0
    0
    เอาแหนบใหม่ใส่ดีกว่าครับเสริมขึ้นไป1แผ่น เปลี่ยนโตงเตงแล้วระมันจะโยนๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้