โคมไฟหน้า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย lowa_ponpon, 19 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lowa_ponpon

lowa_ponpon New Member Member

223
    0
    0
    ทำโคมดำมุมส้มมาคับ
    จะทำให้เป็นเดิมๆ ได้ป่าวคับแล้วทำไงอะคับ
    รบกวนหน่อยคับ
    อยากได้เดิมๆ หรือแบบ type r
    ขอบคุณครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ท่าทางจะล้างออกยาก

หรือถ้าออกความเงาคงหม่นหมองอ่ะครับ

ทางออกคือขายทิ้งแล้วซื้อใหม่มาทำดีกว่าครับ

3. เหมือนเดิมคงไม่ได้ แล้ว TYRE R ก้อเหมือนยากเพราะรีเฟลคที่เป็นโครเมี่ยมไม่มีแล้ว สงสัยต้องขายหรือหาและคัยที่อยากได้แล้วเอามาทำใหม่ครับ

4. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    อีกวิธีก็คงเป็นถอดแร้วเอาไปชุบโครมเมี่ยมใหม่อ่ะคับ แต่ถ้าพลาสติกเลนส์เหลืองแร้วยังไงมันก็ไม่ใสปิ้งอะ ซื้อใหม่คุ้มกว่า

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ซื้อคู่ใหม่มือสองสวยๆ แล้วขายคู่นี้ไปน่ะครับ ขาดทุนน้อยลง

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตามพี่ๆด้านบนเลยครับ ผมเข้ามาเก็บข้อมูลครับ

7. lowa_ponpon

lowa_ponpon New Member Member

223
    0
    0
    ขายได้ประมาณเท่าไรอะคับ
    ซื้อมือสองแท้ๆ หรือซื้อของใหม่(เทียม)
    อันไหนดีกว่ากันคับ
    ขอคำปรึกษาคับ
    และขอบคุณผู้รู้ทุกท่านครับ............ความรู้ทั้งนั้น

8. tamazung

1,024
    197
    0
    ซื้อมือ 2 แท้ก็ได้ครับไม่น่าเกิน 2000 นิดๆ
    มือ 1 เบิกใหม่คู่ละ 4500 บาท
    ลองดูครับว่าไหวแค่ไหน เนอะ

9. ลองโพสต์แลกกะของเดิมก้อได้ครับ เผื่อมีคัยอยากได้

10. อยากได้อยู่พอดี ของผมเงาแว๊บของแท้ด้วย stanley กะว่าจะไปทำเหมือนกันแต่แลกกันได้นะ หรือนัดดูก่อนก็ได้ 082-5808837 ตั้มครับ

11. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ตามเพื่อน ๆ แนะนำเลยครับ

12. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถูกต้องแล้วครับ ใช้วิธีแลกกันนี่แหละ ถ้าถูกใจของ กันและกันสองฝ่าย

13. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    นี่เลยครับ แลกกันเลย ตอนผมจะเปลี่ยนยังไม่โชคดีขนาดนี้ เลยเอาหน้าไปเสยตูดวีโก้ซะ เปลี่ยนคู่เลย :cry: :cry:

14. tamazung

1,024
    197
    0
    คำตอบโอเค แต่วิธีทำไม่น่าทำตาม 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้