ถึงพี่หนุ่ยครับ ราคาอะไหล่ R11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beeq, 20 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    คิ้วหลังคาน่ะครับ 7,390 /ข้าง ลดเเล้วเหลือ 5,930 / ข้างครับ
    ยางขอบประตู ลดเเล้วเหลือ 1,285 / ข้างครับ
    คิวประตูหลัง ลดเเล้วเหลือ 2,625 / ข้างครับ
    สินค้าสั่งซื้อได้ของรอ2วันครับ
    (ถ้ามีของรับได้เลยครับ ...เเต่ของหมดจริงๆรอสั่งจากญี่ปุ่น ประมาณ 40วันครับ)
    ร้านค้ามี3ร้านครับ
    จิ้นเซ่งฮวด-สยามนิสสัน-SCCบรรทัดทอง
    3ร้านนี้เป็นตัวเเทนจำหน่ายที่มีของเยอะสุด เค้าโป้วของกันเองได้ครับ :D

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    โดนแน่ๆ ยางขอบประตู :D:D:D

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    รถเจ๊หนุ่ยเป็นอะไรอีกเนี่ยยยยย...

4. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เป็นเรื่องอยากจะสวยกว่าเดิมอ่ะดิ หาเรื่องเสียตังค์ซะงั้น สงสัยคงโดนยางขอบประตูก่อน ชิ้นอื่นค่อยว่ากัน มันแพงเหลือเกิ๊น
    ขอบคุณน้อง Q นะค้าบอุตส่าห์หาข้อมูลมาให้

5. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เจ๊หนุ่ย ... เจ๊หนุ่ย ... ชอบท่อเจ๊อ่ะ ถอดมาให้ผมใส่เถอะ :D
    ไม่งั้นถ้าหาเจอก็เก็บไว้ให้ด้วยเนอะ :sad::sad:

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ถ้าเจอจะเก็บไว้ให้ แต่ขอกาบข้างได้มั้ย ขอนะพี่ ฟรีด้วย :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้