ขอความรู้เรื่องปรับบูสต์ไฟฟ้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย TTL, 27 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    พอดีว่าผมกำลังอยากจาใส่ปรับบูสต์อยู่ครับแต่ไม่มีความรู้เลยอยากขอรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
    คือว่าตอนนี้ผมดูๆของ HKS EVC กับ ของ GREDDY PROFEC B // SPEC II
    อยู่อะครับ ไม่ทราบว่าตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ ตัวไหนมีความเที่ยงตรงกว่า ตัวไหนมีลุกเล่นดีกว่า ตัวไหนน่าจาคุมค่ากว่ากันครับ

หรือว่าพี่ๆมีคำแนะนำ ตัวไหนนอกจากที่เล็งไว้รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับ

ขอรบกวนหน่อยนะครับ

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ส่วนตัว ผมชอบ Profec B2 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้