ขอฝากเนื้อ ฝากตัว และขออนุญาต เป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Badzbasiczz, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Badzbasiczz

Badzbasiczz New Member Member

7
    1
    0
    สวัสดี ทุกท่านครับผม

ก่อน อื่น ขออนุญาต แนะนำตัวก่อนนะครับ

อ่อ ชื่อผม เรียก ยากนิด นะ ครับ ....ผมชื่อ.." ก๊อ" ครับ:)

ผมใช้คูเป้ปี2000 อยู่ครับ หาClub ของ คูเป้ นี่ยากจริงๆ แต่สวรรค์มีตาในที่สุดก็มาเจอและ..อิอิ

ผม อายุ 20 ปลายๆ ครับ เรียนจบม.เกษตรบางเขน เมื่อ ประมาณ 7ปีที่แล้ว หลังจากนั้นก็ทำงานที่สมุทรปราการมาตลอด

ตอนนี้ขออนุญาต ย้ายหนีความวุ่นวายในเมืองหลวง มา ทำงานที่ขอนแก่นได้ปีกว่าๆแล้วครับ

ใคร อาศัยที่ขอนแก่น ถ้าเจอทักทายได้นะครับ...^^

สุดท้ายขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน้องคลับ Si ทุกคนไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีที่ได้รุ้จักงับๆๆๆๆ

3. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ยินดีคับ หุหุ

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เด็กขอนแก่นอีกแล้วครับท่าน รู้สึกว่าจะมีแต่คนหน้าตาดีนะครับโดยเฉพาะ
    si สำดำ อิอิ......ขับsiสีไรอะครับช่วยโพสด้วยเผื่อว่าเจอจะได้ทักกันถูกครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    ปล.ผมกะเพื่อนยังสรุปไม่ได้เลยว่าจะออกเสียงชื่อคุณเพ่ยังไง อิอิ......

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม กรุงเทพก็หน้าตาดีครับ เอางี้ ดีกว่าใช้คูเป้เนี่ย หน้าตาดีทุกคนครับ :D:D
    ปล. ยินดีต้อนรับนะครับ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ช่วงนี้ขอนแก่นมาแรง

7. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ขอนแก่นมาแรงจิงๆช่วงนี้:D
    คราวหน้าผมกลับไปลองนัดนอกรอบsiขอนแก่นบ้างดีก่า อิอิ

8. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ขอนแก่นมาแรงจิงๆช่วงนี้:D
    คราวหน้าผมกลับไปลองนัดนอกรอบsiขอนแก่นบ้างดีก่า อิอิ

9. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :D

10. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ^^

11. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    หวัดดีคร๊าบบ :) :)

12. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    :D:D ยินดีต้อนรับสู่ club Si นะครับ :D:D

13. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ครับ

อิอิ.....ประมาณว่าผมไม่มีใครชมซักกะที พอดีได้โอกาศเลย
    ชมตัวเองอะครับคุณพี่อิอิ....นิดนึงนะครับ :p:p

14. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

นอกรอบจิงๆนะครับเดี๋ยวจะรอ อิอิ........................:cool::cool:
    ขอนแก่นสู้ๆครับพี่น้องครับ

15. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ

16. Badzbasiczz

Badzbasiczz New Member Member

7
    1
    0
    สีน้ำเงิที่มีเสติ๊กเกอร์ Versiel ติดตรงกระจกหลัง
    ครับผม ถ้าขับมาแถวพิมานคอนโด ที่กังสดาลน่าจะพอเห็นแว๊ปๆน่ะครับ คันที่ไม่ค่อยจะโดนน้ำ(ด้วยข้ออ้างยอดฮิต...ไม่มีเวลา) ...ผมพยายามจะลงรูปตรงลายเซ็น แต่ไม่สำเร็จรบกวนผู้รู้บอกจะเป็นพระคุณมากครับบ อิอิ

ปล. ขอบคุณทุกๆน้ำใจที่เข้ามาทักทายนะครับ ^^

17. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ยินดีที่ได้รุ้จักครับ

18. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับเช่นกันคะ ที่ลงไม่ได้อาจเพราะรูปมีขนาดใหญ่เกินไปคะ

ลอง resize รูปลง แล้วลงใหม่ น่าจะได้นะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้