มิ๊ตติ้ง 13 มิถุนายน 52 ที่ไหนดีคับพี่

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย klow, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    จะได้สรุปกันเร็วๆนะคับ จะไดมากันเยอะๆคับ รีบคับ อิอิ:cool:

2. note 7920

note 7920 New Member Member

110
    1
    0
    พี่ๆครับ คราวนี้ผมขอไปด้วยนะค๊าฟ

3. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    โลตัสเลียบทางด่วน เวลาเดิมคับ ดีม๊ะ ใครเห็นด้วยส่งเสียงด้วยนะคับ

4. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    โลตัสอีกเสียงคับ

5. B123456

B123456 New Member Member

40
    0
    0
    ครับเจอะกันครับ โลตัส ครับ สาขาโคราชได้มะครับ ล้อเล่นนะครับ
    ไม่น่าเชื่อครับมิตติ้งวันเดียวกับวันคล้ายวันเกิดของกะผมเลยครับ
    อะอะไม่เชื่อมีหลักฐานครับ มาให้ดูกันครับ
    สุดท้ายครับขอให้พี่ๆทุกคนสนุกกะวันมิติ้งนะครับ เมาไม่ขับ หลับไม่ขี่
    จังหวะดีคงมีมิตติ้งกะพี่ๆเขาบ้างนะครับ :sad::sad::sad:

6. klow

117
    0
    0
    โลตัสเรียบด่วน เวลาเดิมคับ 5 โมงเย็นเป็นต้นไปคับ 1เสียง

7. klow

117
    0
    0
    สุขสันวันเกิดคับถ้ามีโอกาสจะได้เจอกันคับ

8. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ......

สุขสันวันเกิดล่วงหน้านะครับ

9. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    โลตัสอีกเสียง จร้า ^^

10. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    โลตัสด้วยคนจ้า.....:D:cool:

11. รุทท

รุทท Guest

0
    0
    0
    ไปด้วย ครับ ขอบคุณครับ

12. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    โลตัสด้วยคนครับ

13. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ผมว่าปั้ม ปตท ม.กรุงเทพดีกว่าครับ เห็นใจทางอยุธยาครับ

14. samesudloe

samesudloe New Member Member

30
    0
    0
    เหอะๆๆๆ

ที่ไหนก้อด้ายครับ

แต่ผมไปม่ะด้ายอ่าค้าบๆๆๆ

ครั้งที่ผ่านมาวันที่9ผมก้อไปม่ะด้าย

ตั้งใจว่าจาไปอย่างดี

แต่พอดีผมไปหาหมอก่อน

ล่ะหมอบอกผมว่าต้องผ่าตัดเพราะ

หมอนรองกระดูกสันหลังมันแตกเลยทับเส้นประสาทที่ขา

ผมเพิ่งจาออกจากโรงบาลเมื่อวานเองอ่าครับๆ

แต่หมอให้พักฟื้นกว่าจาขับรถด้ายก้ออีก2-4เดือนโดยประมาณอ่าครับ

ล่ะแถมวันนี้ก้อโดนคนอื่นมาชนรถผมด้วยทั้งๆที่จอดอยู่หน้าบ้านเฉยๆ

เลยต้องเข้าอู่เลยซะงั้น T ^ T

ยังไงซะ หลังจากผมหายล่ะผมจาไปมิตติ้งกับพวกพี่ๆนะครับ

ขอบคุณครับๆ ^ ~ ^

15. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    เอาไงว่าตามกัน รีบสรุปก็ดีจะได้มากันเยอะ

16. dee ( lpg )

dee ( lpg ) New Member Member

32
    2
    0
    ปั๊ม ปตท ม.กรุงเทพครับ ผมว่าเหมาะกว่าโลตัสเยอะเลย แค่ออกความเห็นนะครับ ผมไงก็ได้:p

17. ที่ไหนก็ได้คับ...

18. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    โลตัส บางท่านไปลำบากนะครับ รถค่อนข้างติด เลิกดึกมากไม่ได้ เกิน 4 ทุ่มก็ต้อง เผ่นกันแล้ว ช่วงนี้ของแรงด้วย ถ้าอยากจะหมุนเวียนที่มีตติ้งจริง ผมว่าหลบแหล่งที่มีรถซิ่ง ดีกว่ามะครับ

19. itch

400
    2
    0
    ok คับ ง้านขอสรุปเลยนะคับ ปั๊ม ปตท. ม.กุงเตป หม่องเดิมเด้อคับ เด๋วจะหาว่าสรุปช้าอีก จิงควรเลี่ยงเลียบทางด่วนเหมือนที่ k ต้น บอกนะคับ

ปล. ใครมีกล้องช่วยพกๆไปถ่ายหน่อยนะคับ กล้องป๋มมันมะค่อยดีแล้วคับ ถ่ายแล้วภาพมันมะค่อยสวย

20. itch

400
    2
    0
    ปตท. ม.กรุงเทพฯ นะคับ อัพปาย

21. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    อย่าซื้อ แอล มาเยอะดิพี่อิฐ เด๋วก็รูปเอียงเหมือนคราวนู้นอีกอ่ะ อิอิ

22. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ตามนั้นครับ

23. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ตามนั้นครับ

24. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    รับทราบคับ

25. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ตามไปจร้า ^^

26. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    เจอกาน ม.กรุงเทพ

27. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ชัดเจนตามนั้น

28. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ดันกันไป

29. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    อัพ ๆ ไปค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้