โช๊ค cusco VS tein ha ...ช่วยเลือกทีครัพี่ๆๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pee_Kunk, 20 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pee_Kunk

Pee_Kunk New Member Member

18
    1
    0
    โช๊ค cusco VS tein ha ต่างกันอย่างไรครับ.....ตัวไหนแข็งกว่า....ถ้าผมไม่ได้ขับรถซิ่ง ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
    หรือว่า พี่ๆๆ มีตัวอื่นแนะนำด้วยครับ...

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    cusco ใช้ชีวิตประจำวันได้ดี tein ha ขับมันส์

3. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    Ha Tein The bestttttttttt

4. Pee_Kunk

18
    1
    0
    TEIN HA มันแข็งถึงขนาดเด่งไหมคับ...ถ้าม่ไช่ รถซิ่ง สมควรใช้ไหม

5. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    cusco ตัวไหนอะครับ แต่ละรุ่นมันก็แข็งไม่เท่ากันนะ

6. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    Tein HA ถ้าไม่ใจรักจริง ใส่ได้ไม่นานหรอกคับ แต่อาจจะติดใจก็ได้นะ ลองดูคับ

7. Pee_Kunk

18
    1
    0
    cusco ไม่รู้ชื่อรุ่น แต่ปรับสูง ต่ำ ได้ ปรับหนืดไม่ได้ คับ...
    ราคา 15,000 แพงไหมคับ...
    ขอบคุณ พี่พี่ ทุกคนมากครับ...

8. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    แต่ละรุ่นราคาไม่เท่ากัน และประสิทธิภาพก็ไม่เท่ากันคับ

ที่บอกมาน่าจะเป็น zero 1 street usd ไม่แข็ง นิ่มๆขับสบาย ปรับหนืดไม่ได้ น้าโสเคยใช้อยู่ๆ

9. แก้ไขให้นะครับ รุ่นที่บอกไม่ใช่ Zero1 แต่เป็น Zero ธรรมดาครับ เพราะ Zero1 จะปรับหนืดได้ครับ

10. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ตอนนี้ใช้HAอยู่ ถนนที่วิ่งอยู่ประจำไม่ได้ดีมาก ส่วนตัวชอบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้