ชวนทุกคนไปงาน t-shirt festival ได้มันส์แน่ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nogkapood, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nogkapood

nogkapood New Member Member

36
    0
    0
    มหกรรมรวมพลคนรักเสื้อยืดที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย จัดมา4ครั้งก็มีคนมายืดกันทุกครั้ง สำหรับงานครั้งนี้ชวนทุกคนมาบ้าเห่อกับเสื้อยืดลายใหม่ไม่ซ้ำใคร จากผลงานของดีไซเนอร์หน้าใหม่ ศิลปิน คนดัง กว่า 200 ร้าน และคอนเสริ์ตยาวยืดพร้อมให้คุณได้สัมผัสกับผลงานของศิลปินรุ่นใหม่ที่หาฟังไม่ได้ทั่วไป
    เวลา 6 มิ.ย. 52 | 12:00 น. เป็นต้นไป
    สถานที่ Hall 2 - 3 IMPACT เมืองทองธานี
    จองบัตรใด้ที่ thaiticketmajor 100 บาทเท่านั้น มีหลายวงมากครับเช่น scrubb paradox slur yokeeplayboy จุ๋ยส์ๆ monotoneและอีกมากมาย ยังหวังว่าคงได้เจอกันที่งานบ้างนะครับหรือจะนัดเจอกันที่ไหนก็บอกได้ครับไปสนุกๆกันและซื้อเสื้อลายเก๋ๆนอกรอบไปในตัว อิอิ

2. nogkapood

36
    0
    0
    โทษนะครับ ลืมย่อรูปใหญ่โครตพ่อ อุอุ

โทษที

3. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น่าสนใจอ่ะ ซื้อแต่เสื้อไม่ดูคอนเสริท์ได้มั๊ย ประมาณเกิดไม่ืทันวง slur หุหุ :D:D

4. nogkapood

36
    0
    0
    แต่พี่ก็น่าจะทันโป้โยคีย์เพลย์บอยนะ พี่พรรณเอกไปจิงโทรบอกด้วยนะ

แล้วเจอกันครับพี่พรรณเอก

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ลักษณะงานมันเป็นยังไงอ่ะ .....ไม่เคยไป แต่ที่ดูก็น่าสนใจดีแต่ถ้าไปแล้วไม่มีตังก็ไม่อยากไปเหมือนกันอ่ะ กลัวเจอของแล้วดีแล้วได้แต่มอง......อิอิ

6. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ถ้าไปจะโทรไปหาครับ ดูผลงานคุณ nogkapood ถ่ายภาพใน Multiply ชอบมากครับ นานๆ จะเห็น portrait คนแก่แล้วออกมาดี หายากนะเนี่ย (จะแอบไปให้ถ่ายบ้าง อิอิ) :D:D:D

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

เหมือนกาน กลัวได้แต่มอง แล้วกิเลสหนามาอีก 1 กอง :D

8. nogkapood

36
    0
    0
    ไปเลยครับรับรองคุ้ม.

งานเริ่มตั้งแต่เที่ยง-เที่ยงคืน ในงานมีร้านขายเสื้อยืดลายแปลกๆแล้วก็ชมดนตรีสด 21 วง พาราด็อก สครัป โมโนโทน มายด์ ก้อย-โย่ง โลโมโซนิค กรุงเทพมาราทอน แสตมป์ และอีกเพียบครับ ถ้าว่างๆไม่มีไรทำไปก็คุ้มดีครับ 100 เดียวครับ ได้ดูตั้งหลายวง แล้วเจอกานคับ

9. nogkapood

36
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบพี่

ก็เป็นงานหลักอะครับถ่ายนักการเมืองสูงอายุให้ดูดีและเท่ห์ บางดีก็เซ็งเลยต้องหาJobแบบถ่ายสาวๆให้ชุ่มชื้นหัวใจ ใครสนถ่ายแฟชั่นหรือแบบPortraitหรือNudeบอกได้นะพี่ หรือจะถ่ายพี่คู่กับรถแบบแนวก็ได้นะพี่ อุอุ

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รับถ่ายภาพตามงานรึเปล่าครับ..

11. nogkapood

36
    0
    0
    รับครับพี่หม่อม

ทุกอย่างเลยครับพี่แบบว่าต้องถ่ายให้ถนัดทุกอย่าง เป็นเชิงพาณิชย์อะพี่ต้องทำให้ดีทุกอย่าง ไม่เกี่ยงแนว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้