เพื่อนที่ติดแก๊ส แล้วท้ายห้อยแก้ยังไงคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย gas3d, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gas3d

gas3d Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ใส่ โช๊ค type R + ช่วงล่าง Type R ทั้งแพหน้าหลัง แล้วห้ายมันห้อย เลยกะว่าจะหา โช๊คใหม่ใส่อยู่ ช่วยแนะนำหน่อยคับ
    เอารุ่นได้ดี

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    อัดน้ำมันใหม่ดูครับ

3. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เอาสปริงคูู่หลังของ EK มาใส่ครับ ท้ายจะสูงขึ้นดูสวยเลย

4. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    ใช้สามประตูครับ โช๊คเดิม
    เปลี่ยนสปริงหลังเป็นของตาโตตรูดเด้งขึ้นครับ อิอิ

5. hrcwclub

hrcwclub New Member Member

15
    0
    0
    ของผมโช๊คเดิมๆเลยท้ายไม่มีห้อย ถัง 58 ลิตร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้