นี่น่ะหรือตำรวจไทย!!!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoFChen, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เรื่องมีอยู่ว่า...ต่อบ่ายวันนี้ผมส่งผักให้แม่เสร็จ ก้อเลยขับรถไปรับแฟนที่ ร.ร

ผมก้อเปิดเพลงฟังไปเรื่อยตลอดทาง พอถึงสี่แยกไฟ (ถนนตกสะพานกรุงเทพอ่ะ)

ก้อจอดติดไฟแดง สักพักมีตำรวจเดินมาที่รถผม เค้าพูดว่า

ตำรวจ : น้องขอดูใบขับขี่หน่อย

ผม : แปบน่ะคับ (หล่ะผมก้อให้พี่เค้าดู)

พอเสร็จก้อมีตำรวจนอกเครื่องแบบคนหนึ่งเดินมา พูดว่า

ตร. นอกเครื่องแบบ : เครื่องเสียงมืงดังมากหรอว่ะ ( ขอโทดน่ะคับ ใช้คำหยาบหน่อย)

ผม : ไม่ดังดังคับ ทำไมหรอคับผมเปิดดังหรอ (ผมก้อเปิดไม่ดังน่ะ)

ตร.นอกเครื่องแบบ : มืงจะเปิดให้ใครฟัง เดียวมืงจอดคุยหน่อย

ผมก้อขับรถไปจอดข้างทาง แล้วมันก้อตรวจข้นรถผมก้อทั่ว

หล่ะมันก้อบอกว่า

ตร.นอกเครื่องแบบ : หน้าตาเด็กๆยังงี้มีขนาดเลยหรอ ขายยาบ้าป่ะเนี้ย

เสพยาบ้าแน่นอนไหนมาตรวจฉี่หน่อยสิ

ผม : น้าจะบ้าป่าว ผมทำงานส่งผักให้แม่ผม ทำไมหรอคับ ผมทำงาน

มีเงินมีรถมีเครื่องเสียงฟัง นี้ผมต้องขายยาด้วนหรอคับ

ตร.นอกเครื่องแบบ : ชั่วแน่ๆมืงเสพยาแน่ๆ

แล้วมันก้อกระชากตัวผมเข้าไปในป้อมตำรวจ แล้วมันก้อให้ผมฉี่ผมบอกว่า

ผม : ไม่ตรวจเดียวผมขอโทรหาพ่อก่อนให้พ่อมาดูด้วย

ตร : ไม่ต้องโทร พ่อมืงก้อช่วยไรมืงไม่ได้หรอก

ผม : งั้นผมไม่ตรวจ ผมก้อกลัวเป็นเหมือนกาน

ตร : กลัวไร ของมืง ถ้ามืงไม่ได้เสพมืงจะกลัวไร

ผม : กลัวดิ กลัวน้า ยัดให้ผมไง เม็ดเดียวก้อหมดอนาคตได้น่ะ

ตร : มืงไม่ตรวจกรูจะพาไปโรงพักหล่ะกรูจะไม่คุยด้วยน่ะจะบอกให้

มันก้อเอาที่ตรวจมาให้ผม ผมสงสัยทำไมมันไปนานจังพอมันมา

บอกให้ไปฉี่ใส่ขวด ผมเลย บอก ไม่เอาเดียวผมใส่แก้วนี้หล่ะ

หล่ะผมก้อไปเอาที่ตรวจอีกชุดมาแทนของที่มันเอามา

ผมก้อตรวจเองทุกอย่างโดยไม่ให้มันทำ (ชุดตรวจที่มันไปเอาให้มา เป็นชุดทำมาแล้วผลเสพ)

พอตรวจเสร็จก้อรอสักพักให้ผลมันขึ้น ผลมันบอกว่าไม่ได้เสพ มันก้อนิ่งไปเลย หล่ะมันออกไป

ไหนม่ะรู้ ผมเลยถามตำรวจในป้อม ใบขับขี่ผมหล่ะ มันก้อยืนใบสั่งให้ผม ผมก้องง ข้อหาไร

เลยออ่านดูมันเขียนว่า

""" เปิดเพลงเสียงดังอื่ออึง เปิดวิทยุดัง """ ผมยิ่ง งง ไปใหญ่ ผมเลยถามเค้าขอหานนี้มีด้วยรึ

มันบอก พี่เค้าให้เขียน ผมเลยไปเสียค่าปรับ100บาท

********** เงินผมไม่เสียด้ายหรอก แต่เสียด้วยเวลา หล่ะทำให้ผมอายชาวบ้านแถวนั่นมากเรื่องยา

ทำไมตำรวจพวกนี่ต้องมาทำให้ตำรวจ ดีๆเสียไปด้วยน่ะ เซงมากๆ *********

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ดีครับออฟ ที่รอบคอบขนาดนี้....

ตำรวจแบบนี้มีเยอะเหมือนกันครับ

แม่ผมก็พูดตักเตือนตลอดเหมือนกัน กับการโดนยัด

ยังไงทุกคนอ่านไว้เป็นอุทาหรณ์ด้วยนะครับ...

ระวังตัวกันด้วย เป็นห่วง..

บอกมาเลยครับออฟ ว่าตำรวจแถวไหน เพื่อนๆจะได้ระวัง

3. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ต้องระวังคับแบบนี้

4. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ตำรวจมันเป็นบบนี้ทุกคนป่าวนะ

ผมเคยโดนคล้ายๆกันเลย

ตอนผมโดนถ้าตรวจยันเลือดเลย

แล้วมันก็ป่อยผมออกมา

แล้วพวกผมมาบอก

ที่หลังมันหาเงินค่าเหล้า

ผมก็บอกไปว่าอยากกินก็บอกดีๆก็ได้

เดียวจะเอามาให้ เรืองของเรื่องในรถมีเหล้าเหลือพอดี อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2009
  5. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    อย่าไปสนพวกแกะดำครับ
    แกะขาวๆยังมีอีกมาก

6. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    สงสัยค่าเทอมลูกมีไม่พอ โรงเรียนจะเปิดละม้าง เห่อๆๆๆ เลวได้อีกเน๊อะ

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เบื่อตำรวจเลว...พวกด่านอีกอย่าง....

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เอือมกับตำรวจไทย

9. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    มีอย่างนี้ด้วย

10. อับดุล

อับดุล Member Member

99
    10
    8
    การกระทำแย่เม็ดมากๆ สัสๆๆ !!

11. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    แม่งเลวได้ใจเลยคับ โดนแถวไหนหรอคับบอกหน่อยทุกคนจะได้รู้กันคับ แต่เคยได้ข่าวมาว่าเด๋วนี้ไม่จำเป็นต้องยึดใบขับขี่กันแล้วถ้าโดนตรวจยื่นให้ดู ถ้าผิดจิงก็ออกใบสั่ง แล้วก็เอาใบขับขี่คืนมาได้ ถ้าตำรวจไม่ให้ก็เหมือนเป็นข้อหาลักทรัพย์ได้คับ<ผมก็ไม่แน่ใจนะไม่รู้มีจิงป่าว อยากให้ผู้รู้มาตอบหน่อยคับ อยากรู้เหมือนกันคับ>

12. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตำรวจไทย มันก็เงี้ย..ย แหละคับ........ เลว!!!!! จิง จิง

13. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เคยเห็นดีๆบ้างรึป่าวล่ะครับ..................อ่อๆๆ ดีทีมีไว้จับไพ่

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มีตำรวจ 100 คน แม่งมีดีแค่ 5 คน รึอาจไม่มีด้วยดิ
    พวกนี้แม่งเลวได้ใจจิง ๆ

15. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ๋J - u - n - k - R - a - i

16. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ทหารยังโดนจับเลย 555

17. เจอแบบนี้ผมเข้าใจความรุ้สึกเลย เชื่อว่าทุกคนเคยเจอมาบ้างแล้วเหมือนกัน ไม่มากก็น้อยล่ะครับ ทำใจครับ ตำราจดีก็มีครับ เเต่ตำรวจอย่างที่น้องเจอมานี่สงสัยจะเยอะกว่า เพราะผมก็เจอแต่แบบนี้ซะส่วนใหญ่เช่นกัน

18. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ไอ้ตำรวจพวกนี้ต้องให้ดูหนังเรื่อง Training Day
    ตอนสุดท้ายตำรวจชั่วโดนยิงตายข้างถนน
    สะจายยยยยย ยังไงซะพวกเราก็ต้องระวังไว้ดีที่สุด

19. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    55 สน.วัดพระยาไกร นี่เอง

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เอาไปโพสที เวป สนง ตำรวจแห่งชาติ หรือร้องเรียนไปเลยครับ

ขอบคุณสำหรับอุฑาหรณ์

21. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ใช่ครับตำรวจแบบนี้มันมีเยอะครับในประเทศไทย

มันเลวได้ใจมากเลยนะครับไอพวกนี้อ่ะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 15:12:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:11:50 ----------

ใช่ครับตำรวจแบบนี้มันมีเยอะครับในประเทศไทย

มันเลวได้ใจมากเลยนะครับไอพวกนี้อ่ะ

22. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ถ้าพ่อผมขึ้นโรงพักนะ ตำรวจ ยกมือไหว้ หมดโรงพัก

โหย พ่อ เมิง คงใหญ่น่าดู

ป่าวคับ พ่อผมเป็น "" พระ ""

23. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    นึกภาพออกเลยพี่ แอบแฝงเครื่องแบบข้าราชการมาใช้ในทางที่ผิด
    เวรกรรม ตาม เอามันคืนเองครับคนพวกนี้
    มันลืมคำปฏิญานตนตอนก่อนเป็น

24. เป็นพัทยานะโดน________________ ผมอะ อิอิอิอิอิ

25. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    วันนี้ผมก็โดนมาเหมือนกันครับ ข้อหาเลี้ยวสองเลน มันก็เลยจับผมเลย

26. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    แม่งเลวได้ใจ ดีนะที่รอบครอบ ไม่งั้นซวยแย่เลย
    [COLOR="Blue"[/COLOR]

27. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ระวังกันหน่อยครับ เพื่อนๆ คนชอบมีคนเกลียดมี ดีแล้วที่รอดมาได้

28. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    เลวสาด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    งง เลยนะเนี่ยข้อหาเปิดเครื่องเสียงดัง ..... สงสัยแม่งไม่มีตังทำเหมือนเรา อิอิ

29. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    เลวสาด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    งง เลยนะเนี่ยข้อหาเปิดเครื่องเสียงดัง ..... สงสัยแม่งไม่มีตังทำเหมือนเรา อิอิ:confused::confused:

30. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    สน.. วันพระยาไกร ครับ ตัวยัดเลยเลยคับเรื่องยา

วันนี้พ่อแม่ และคนที่ผมไปส่งผักให้เค้าและก้อคนที่แถวๆบ้าน

ไปเอาเรื่องมัน มันหายตัวไปเลย

ระวังๆหน่อย สน. นี้ แรงจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้