ถามเรื่องลูกปืนล้อหน้าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย spuknic, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ผมใส่ดุมของ DC2 96 4/114.3 มันใช้เบอร์เดียวก่ะ ของ standard ไหม
    เห็นทาง YSC บอกเบอร์เดียวกัน
    เผื่อว่ามีใครเคยเปลี่ยนรึว่าพอทราบ
    เวลาเอาไปทำจะได้ซื้ออะไหล่เข้าไปเลย

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ใส่ได้ครับ

เห็นพี่แว๊บๆ ที่สะพานข้ามแยก พงษ์เพชร

มุ่งหน้าแคราย

3. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    น้าแวะไปกินโจ๊กตี๋ พงษ์เพชร มาหรอกั๊ป

4. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0

ขอบคุณครับ กำลังจะกลับบ้านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้