รบกวนถามราคาวางเคื่องหน่อยคับบบบบ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ปรัชญา, 23 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับผมอยากทราบราคาวาง 4g63t หน่อยอะคับ ของck5นะคับ
    อยากทำแค่ขับหน้าก็พอละคับบบบ
    และต้องทำช่วงล้างอะไรบ้างครับ ขอราคา เสร็จเลยนะครับ ขอขอบคุณอย่างสูง
    ครับ

1. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    อยู่ที่ประมาน 1แสน2 - 1แสน3 พร้อมช่วงล่างนะครับ ขับ2 เครื่อง Evo 5มั้ง ไม่แน่ใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้