สวัสดีคับ ขอคำชี้แนะจากทุกท่านด้วยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nung_Maesot, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวซักหน่อย

ผมชื่อ หนึ่งคับ พอดีได้มีโอกาส ครอบครอง คูเป้แล้วตอนนี้

เลยจะมาขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมากชิก Club Si กะสมาชิกุกท่านไว้นะคับ
    เรื่องมีตติ้ง คงจะยากเนื่องจาก อยู่ไกถึงชายแดน
    อ.แม่สอด จ.ตาก

หวังว่าหากมีปัญหาหรือข้อสงสัยใดๆ คงจะขอใช้พื้นที่บอร์ดมาสอบถามทุกท่านนะคับ

ยินดีที่รู้จักทุกท่านนะคับ

ยังไงว่างๆแอดมาคุยกันได้นะคับ [email protected](บอกด้วยนะคับ จากคลับ Si) :D

2. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ยินดีต้อนรับ ถูกใจมั้ยครับ จะมาจาก ไหน ไหน ไหน ก็ มาเถอะ
    ยินดีด้วยครับ ที่ได้ขับคูเป้ พวกเราเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับ ^^

3. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันครับ ผมเอกครับ
    [email protected]

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีต้อนรับงับป๋มๆ ผมเบสงับๆๆๆๆๆๆ [email protected] ไกลมะไกลมะว่า

แต่ความสัมพันเราใกล้กานงับ อิอิอิ

5. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ผมก็น้องใหม่เหมือนกันคับ ^^

teewin_zz@hotmail

6. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ผมก็เข้ามาได้ไม่กี่วันครับยินดีเป็นน้องใหม่ด้วยกันครับ
    ชื่อ แจ๊คครับแต่เพื่อนๆชอบเรียกว่าแจ๊คหล่อครับ อิอิ
    อยู่ขอนแก่นครับยังไงก็โทรมาเล่นหรือmailมาได้ครับ

7. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ เข้ามาพูดคุยกันได้เลยครับ

9. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ใกล้-ไกล ไม่สำคัญ ใจรัก SI เหมือนกันเป็นใช้ได้ อิอิ

10. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ อยู่ไกลไม่เป็นไรครับ คนไทยเหมือนกัน ^+^
    [email protected] จ๊อยส์ค้าบ

Joice++Jum

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ

12. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    คับ ผม ขอบคุณทุกท่านนะคับ ยังไงจะเข้ามาบ่อยๆคับ

13. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    หวัดดีเจ้า...

ชื่อก๊อตครับมาคุยกันบ่อยๆเน้อ:):)

14. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ club Si นะครับ

ตาก...ไวมีโอกาศจะไปเยี่ยมนะครับ :D:D

15. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับคะ ถ้าตัวมามีตติ้งไม่ได้ ก็เข้ามาคุยกันในบอร์ดบ่อยๆก็ได้คะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้