ขอคำแนะนำกับ SI หน่อนคับผม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Ousaeg6, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ousaeg6

Ousaeg6 New Member Member

34
    1
    0
    ปัจจุบัน ใช้ สามประตู กำลังจะซื้อเพิ่มอีกคัน เลยตัดสินใจว่าจะเล่น ตัว EK Coupe หรือตัว si เลยอยากรู้ข้อมูล หรือ มีใครขายบางสนใจคับ เอาเดิมๆๆ
    ก็ได้เดี๋ยวปั้นใหม่เอง

2. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
  3. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ผมก็จะขาย แต่ติดlpgแล้ว

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

EK มีคูเป้ด้วยเหรอ เหอะๆๆ เฮ้ย อันนี้ถามจริงๆนะ

แต่ถามมาถามในบอร์ดเราก็ต้องตอบได้คำเดียวว่า Si คะ 555+:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้