หัวนอกเครื่องในไทยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เพิ่งยกลงว่าจะขายแต่ไม่รู้ว่าจะขายยังไงมีทั้งหัวเลยคือ
    ซื้อหัวตัดยุ่น.....มา เลยแกะเอามาสับกับตัว
    ไทยทุกอย่างก็เลยมีหัวตาโตนอกแต่เครื่
    องในไทยรวมทั้งคอนโซนพวงมาลัยแอร์แปล็ก
    ครับกองอยู่บ้านยังไม่รู้ว่าจะเอาไงดีถ้าอยาก
    ได้ไรก็โทรมาบอกแล้วกันนะครับจะส่งไปให้
    ราคามิตรภาพเพราะไม่ได้ทำไรแล้ว

หรือมีใครรู้ว่าจะต้องจัดการกับมันได้อย่างไรบอกทีครับ
    ปล.ลืมบอกมีอีกอย่าง(ขาย)ฝาท้ายcivic ferioซื้อมาเพราะอยากได้หางทรงสูงแท้
    แต่ร้านเค้าไม่แยกเลยต้องซื้อทั้งหมดครับเต็มบ้านแล้วครับ ฮืฮื

2. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    มีชุดเกียร์ d16y8 ไหมคับ เกียร์ธรรมดา

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้ามีรูปจะขายง่ายขึ้นเยอะครับ
    ปล. พรุ่งนี้เย็นๆจะย้ายไปกระทู้ซื้อ-ขายนะ

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ครับ

มือใหม่หัดโพสครับ ต้องขอโทษที่โพสผิดที่ครับ

5. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

มีครับทั้งชุดคันเกียร์เลยครับซื้อมาว่าจะมาใส่กะเครื่องเดิมแแต่
    ยังไม่ได้ใส่ได้หัวตาโตมาก่อน เป็นเกียร์ของ d16y4ครับ
    และเพื่อนผมมีเกียร๋b16a limited slip ครับสนตัวไหนบอกได้ครับ
    อิอิ

6. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    น่าจะมีของแยะ

7. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ก็พอมีบ้างครับไม่ได้มากมายอะไรแต่เพื่อนๆที่เล่นด้วยกันเค้าก็พอมี
    แลกกันไปแลกกันมาครับอยากได้ชิ้นไหนถ้าผมไม่มีก็พยายามหาให้ได้นะครับ
    ช่วยๆกันนะครับ

8. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    มีไฟหน้าไหมครับ อยากได้
    ปัจจุบันตาเหลือง มีไอน้ำเข้าด้วย (ขอรูปด้วยครับ)
    081-912-1960 หรือ [email protected]

9. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    มีไฟหน้าไหมครับ อยากได้
    ปัจจุบันตาเหลือง มีไอน้ำเข้าด้วย (ขอรูปด้วยครับ)
    081-912-1960 หรือ [email protected]

10. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

หัวที่ผมได้มาเป็นหัวตาโต96ครับได้มาเกือบครบขาดฝากะโปรง
    แก้มซ้าย ไฟซ้าย สปอร์ตไลท์ซ้ายแตก(เสียดายมากแท้ๆเลยฮืๆ)
    ผมเลยแกะมาลงเท่าที่จะลงปี99ของผมได้อะไหล่เดิมยังกองอยู่บ้าน
    ครับ ยังไงก็โทรมาถามผมได้นะครับ :cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้